Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Đường từ Lăng cha Cả lên An sương bác nào mới đi 4 bánh lần đầu 100% dính đạn:D. Ngày nào em cũng thấy mấy chú xxx xanh me ngay giao lộ: Tân kỳ Tân quý,Tân Sơn, Khu CN Tân Bình, Phan Huy Ích nhưng mà ngày nào cũng có xe bị bắt lấn lane rẽ trái:D

Hạng C
13/4/09
787
5
18
48
oldgoat nói:
Đường từ Lăng cha Cả lên An sương bác nào mới đi 4 bánh lần đầu 100% dính đạn:D. Ngày nào em cũng thấy mấy chú xxx xanh me ngay giao lộ: Tân kỳ Tân quý,Tân Sơn, Khu CN Tân Bình, Phan Huy Ích nhưng mà ngày nào cũng có xe bị bắt lấn lane rẽ trái:D

Tùy ý thích các bác ạ, không dính đạn thì dính đuôi xe tải ạ, em dz..ọt...

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Cái này là công chánh nó chơi xỏ cánh tài xế, nếu tiết kiệm con lươn trồng hoa mà làm cho nó hẹp lại lấy không gian cho làn xe rẽ trái có phải hợp lý hơn không, chứ đi gần tới đèn rồi mới thấy lane rẽ trái thì đi tới cũng kg được mà chuyển lane cũng kg xong vì xe xếp hàng dài rồi còn đâu, loi ngoi lên tới nơi thế nào xxx cũng dùng máy camera hay ống nhòm chụp các bác từ xa và cứ thế đón đầu mà toét vào thôi, ăn đạn như chơi,
Em thì may mắn chưa bao giờ để xxx gặm em trên con đường này, vì em đi nó hằng ngày nên biết

Hạng B1
13/10/08
69
0
6
Các bác chịu khó đi vào lane trong cho nó lành, XXX nó vịnh lại cãi thắng thì cùng mất thời gian và thêm bực bội. Một số giao lộ anh em lưu ý XXX hay me (nhớ là cả hai chiều)
1/ Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám
2/ Cộng Hòa - Tân Kỳ Tân Quý
3/ Trường Chinh - Phạm Văn Bạch (góc bìa trên sân bay TSN)
4/ Trường Chinh - Phan Huy Ích (ngã 3 gần cầu Tham Lương)
5/ Các giao lộ trên đường Trường Chinh có đèn giao thông từ giao lộ Trường Chinh - Phan Công Hớn (ngã 3 Tham Lương) về đến Cầu vượt An Sương
6/ Quốc lộ 22 hướng từ An Sương về Tây Ninh(đoạn vừa qua bến xe An Sương, nơi để xe buýt quay đầu). Chỗ này hơi ác một cái là cấm luôn các loại xe quay đầu trừ xe buýt, em nào vào lane này mà gặp XXX đứng phía trước là coi như xong, đi thẳng cũng sai
, quay đầu cũng sai
.
7/ Bổ sung thêm giao lộ Trường Chinh và đường vào Khu CN Tân Bình, hướng từ An Sương về Bà Quẹo

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
1/ Cộng Hòa - Hoàng Hoa Thám

Cộng hoà - HHT (chiều từ lăng cha cả ra ngoài) cấm rẽ trái lâu rồi (vậy mà nhiều xe vẫn ngang nhiên rẽ trái hay quay đầu mỗi khi không thấy xxx :mad:)
Bây giờ 2 lane đều dành đi thẳng.
Hướng ngược lại có lane cho rẽ trái riêng. Coi chừng đi thẳng bị hốt. Tuy nhiên giờ cao xe mật độ xe đông đúc thì xxx vẫn cho đi bình thường và đôi khi điều khiển hướng xe đi cho nhanh

2. Công Hoà - Tân Kỳ Tân Quí :
Làne xe và đèn tín hiệu khác nhau , nên chạy sai, dừng sai là tèo

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM
Em thì em không biết sao chứ cứ đi đến ngã 4 nào to to, thấy đèn rẽ trái và đèn đi thẳng riêng là em nép vào làn giữa, chừa làn ngoài để các xe rẽ trái cho nó lành. Theo em thì như vậy vừa tránh được vụ dừng sai làn, vừa không lo chạy sai làn vì làn giữa theo em biết thì xe tải và xe hơi đều lưu thông được.
Hôm trước có 1 lần em trót dại dừng ngay làn rẽ trái, trong khi đèn đi thẳng đỏ, đèn rẽ trái xanh...hic..mấy bác phía sau chắc chửi em dữ lắm..em không nép vào được, vì bên trong kín xe hết rồi..may mà lúc đó không có XXX. Bị một lần nhớ đời luôn.:D

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Chưa thuộc đường các bác cứ vô làn giữa đi cho lảm pảo :D. Em cũng một lần thương đau ở đây rồi.

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Công nhận các kỹ sư cầu đường thiết kế kiểu gì mà gây khó khăn cho biết bao nhiêu người ngồi sau vô lăng.........từ hướng bà quẹo lên cầu Tham lương em chỉ thấy mỗi ngã tư chỗ cổng khu Công nghiệp Tân Bình là hợp lệ, có len dành riêng cho xe rẽ trái, có đèn tín hiệu và biển chỉ dẫn tận tình, còn lại thì đường thẳng băng....nhưng vẽ vài cái mũi tên rẽ trái trên mặt đường,cắm cái biển, thế là ok.......rồi các xxx đứng đằng xa, lấy gậy chờ sẵn.....nhất nhà chỗ ngã tư như trên hình ấy, ngay khúc cua, ai không quen là không thể vào len 2 kịp, đúng là.......bó tay thật!:mad:

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Chiều nay em đi về thấy 1 bác số 93 đang đứng cười với mấy xxx ngay giao lô Tân kỳ Tân quí:D. Xe lạ chạy là dính liền.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
oldgoat nói:
Chiều nay em đi về thấy 1 bác số 93 đang đứng cười với mấy xxx ngay giao lô Tân kỳ Tân quí:D. Xe lạ chạy là dính liền.

Nó để biển báo sớm thì đâu đến nỗi, toàn để gần ngã tư không, cố tình gài bẫy.