Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
Thông báo thêm với các bác là hiện nay xxx tăng cường "đón lõng" anh em mình tại ngã 3 KCN TB cả ban đêm nữa đó! Tối nay lúc 9h30 đã có 3 chú được cây gậy thần đón tiếp!

Hạng C
13/4/09
787
5
18
48
vovinam nói:
oldgoat nói:
Chiều nay em đi về thấy 1 bác số 93 đang đứng cười với mấy xxx ngay giao lô Tân kỳ Tân quí:D. Xe lạ chạy là dính liền.

Nó để biển báo sớm thì đâu đến nỗi, toàn để gần ngã tư không, cố tình gài bẫy.

Vâng bác ạ, bẫy giăng khắp nơi khó mà thoát được, đã bảo rồi làm giàu không khó mà k tin

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
thanh_nguyen nói:
Thông báo thêm với các bác là hiện nay xxx tăng cường "đón lõng" anh em mình tại ngã 3 KCN TB cả ban đêm nữa đó! Tối nay lúc 9h30 đã có 3 chú được cây gậy thần đón tiếp!

Đón vụ gì bác, đi sai lanetại ngã 3 hay là phóng từ KCN TB ra rồi cua phải về hướng etown2 theo đường nhỏ trước đèn đỏ?

Hạng B1
9/3/09
74
0
0
em mới bị díng chưởng ngày hôm qua. em chạy đúng luật không lấn trái,nhưng có mấy xe tải phía trước , nên xxx tưởng em lấn trái.

Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
whoiswho nói:
thanh_nguyen nói:

Đón vụ gì bác, đi sai lanetại ngã 3 hay là phóng từ KCN TB ra rồi cua phải về hướng etown2 theo đường nhỏ trước đèn đỏ?

Tức là bác chạy hướng từ An Sương về Cộng Hòa, đến ngã 3 KCN bác chẳng thấy xxx đâu, nhưng khi đèn bật xanh thì xxx từ bên kia đường chạy qua đón bác hoặc từ đằng sau chạy đến! Cái này gọi là phục kích đó!:D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
thanh_nguyen nói:
whoiswho nói:
thanh_nguyen nói:

Tức là bác chạy hướng từ An Sương về Cộng Hòa, đến ngã 3 KCN bác chẳng thấy xxx đâu, nhưng khi đèn bật xanh thì xxx từ bên kia đường chạy qua đón bác hoặc từ đằng sau chạy đến! Cái này gọi là phục kích đó!:D
Có mấy chú ngồi ở mấy bụi cây ở con lươn giữa đường đó các bác. Tui thấy buổi trưa hoài....

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
các bác cho em hỏi thêm: vậy từ etown cộng hoà lên muốn vào Phạm V. Bạch phải đi vào đường đi chung với 2B từ trước ngã dưới này àh? (vì ngay ngã 4 đó xe 4b chỉ cho đi thẳng)

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
vovinam nói:
Cái chỗ cầu Tham lương quẹo phải vào Phan Huy Ích là cà chớn nhất, phải chạy đến gần ngã tư mới nhìn thấy tên đường, lúc đó muốn quẹo thì đâu có được vì làn trong cùng xe hơi không cho quẹo, muốn vào phải vào từ trước, điên không tả nổi, trong khi chỗ đó giả sử cho quẹo phải cũng đâu ảnh hưởng đến ai, kiều nào chẳng cắt mặt xe máy.

Em ở gần đấy nên đi thế này là xxx ko thổi:
- Đi thẳng lên NT An Sương thì phải vào lain giữa rồi,
- Quẹo trái vào P.H Ích hoặc vào lain 2B qua cầu Tham Lương để quẹo vào Ng Văn Quá, Q12: Phải đi vào lain trong cùng bên phải (Trên mặt đường có kẽ mũi tên đi thẳng và quẹo trái) rồi quẹo hoặc chuyển lain.

Các bác lưu ý nhé!

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
hình như khúc này có 2 anh thường phục đứng chụp hình, xxx đón lõng tít đầu trên ( bác nào địa ko thấy xxx ở ngã tư , vọt ra là ở tít xa bị dính liền , em thấy có chụp hình chắc làm bằng chứng luôn khỏi cãi)

qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
714
507
93
Rubber Chemical
ngã 3 KCNTB là củ chuối nhất, cách đây 2 ngày khi chở bà cả tứ An Sương xuống Tân Bình em chợt nhận ra là đang đứng ở lane re trái ở ngã 3 này,lúc đấy là tiến thoái lưỡng nan vì em linh cảm xxx đang đợi mính phía bên kia đường, thế là nhất quyết em không trờ xe tới nữa , đợi đèn xanh rối nhập chung lane giữa . Lúc đèn xanh cho đi em vẫn cứ lừng khứng vì nhập vào lane giữa không nổi , thế là có 1 chú VINASUN chắc sốt ruột quá ào từ lane giữa vào cắt qua đâu xe em để vọt đi, ...rồi nghe toét...thế là xong .

nghĩ cung thấy tội tội chú taxi, thà minh bị phat cho xong.