Hạng B2
1/8/12
129
0
0
Tối CN em có việc đi công tác miền trung nên gởi xe 2 bánh tại sân bay TSN rồi đi cho tiện. Giá gởi xe được ghi trước khi vào gởi là: xe số: ngày 4.000, đêm 3.000, ngày đêm 7.000đ. Thời gian em gởi là 6h tối CN đến 10h sáng thứ 4 tổng cộng: 4 ngày 3 đêm. số tiền đúng là: 28.000đ. Đến lúc ra tính tiền nó tính 40.000đ. Sau một hồi cự nự thì nó cũng đồng í là 28.000đ.
Về nhà em hơi bực mình vì phải làm chuyện này hoài. Lúc xưa hồi đi học em cũng đã cự 1 lần ở đây vì lúc đó vé gởi xe 2b chỉ 1.000đ. nó lấy em 2.000đ. em hòi vì sao lấy 2.000 thì nó giải thích vì CN (hôm đó CN thật)
em: nếu CN giá khác thì vì sao k ghi chú nơi vé?
NV: ở đây nó thế! nét mặt hếch hếch lên zời (đúng Bắc)
Mẹ ơi em tức trào máu dập cho nó một tăng đòi gặp người quản lý ( có số đt phản ánh nhưng nó xóa mất 2 số cuối)
Thiết nghĩ văn hóa làm ăn chụp dựt, xem nhẹ uy tín như thế đã diễn ra từ rất rất lâu tại đây vì mọi người wá dễ dãi, dung túng. Xin thì cho còn làm kiểu này khác gì gian dối, lừa gạt. 1 nàgy chúng lừa k biết bao nhiu người trong khỏang thời gian dài, nghĩ lại chán bọn này thật! Lần sau em gặp thì em sẽ phản ánh 1 lần cho xong lun!
Cảnh báo cho ae biết và có cách phòng tránh

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/7/12
70
21
8
Chịu thôi Bác, Việt Nam toàn chơi luật rừng không hà.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
E thấy có mấy đồng lẻ đi công tác về mệt nhanh chóng về với vợ với con cho rồi mà bác còn lên đây chửi cả dân bắc nghe đoé lọt lỗ tai giề, nói thiệt chứ cứ lượn mấy cái vũ trường quán bar để xe ra nó đòi 100- 200k thì đâu ông nào dám ho hoe gì.
phanxuanthanhlong nói:
Tối CN em có việc đi công tác miền trung nên gởi xe 2 bánh tại sân bay TSN rồi đi cho tiện. Giá gởi xe được ghi trước khi vào gởi là: xe số: ngày 4.000, đêm 3.000, ngày đêm 7.000đ. Thời gian em gởi là 6h tối CN đến 10h sáng thứ 4 tổng cộng: 4 ngày 3 đêm. số tiền đúng là: 28.000đ. Đến lúc ra tính tiền nó tính 40.000đ. Sau một hồi cự nự thì nó cũng đồng í là 28.000đ.
Về nhà em hơi bực mình vì phải làm chuyện này hoài. Lúc xưa hồi đi học em cũng đã cự 1 lần ở đây vì lúc đó vé gởi xe 2b chỉ 1.000đ. nó lấy em 2.000đ. em hòi vì sao lấy 2.000 thì nó giải thích vì CN (hôm đó CN thật)
NV: ở đây nó thế! nét mặt hếch hếch lên zời (<span style=""color: #ff0000;"">đúng Bắc</span>)
Mẹ ơi em tức trào máu dập cho nó một tăng đòi gặp người quản lý ( có số đt phản ánh nhưng nó xóa mất 2 số cuối)
Thiết nghĩ văn hóa làm ăn chụp dựt, xem nhẹ uy tín như thế đã diễn ra từ rất rất lâu tại đây vì mọi người wá dễ dãi, dung túng. 1 nàgy chúng lừa k biết bao nhiu người trong khỏang thời gian dài, nghĩ lại chán bọn này thật! Lần sau em gặp thì em sẽ phản ánh 1 lần cho xong lun!

Hạng C
4/7/11
643
202
43
Thà giữ oto, giữ xe máy lúc nào em cũng tức: thà xin em cho chứ ăn cướp là bực không chịu được.

Hạng C
18/4/11
665
10.769
93
mấy chỗ ấy 1 - 2 trăm cũng để khẳng định level với mấy e LL nên cũng chẳng cha nào te-ti thắc mắc to-tè làm gì :D
chienthang nói:
E thấy có mấy đồng lẻ đi công tác về mệt nhanh chóng về với vợ với con cho rồi mà bác còn lên đây chửi cả dân bắc nghe đoé lọt lỗ tai giề, nói thiệt chứ cứ lượn mấy cái <span style=""color: #ff0000;"">vũ trường quán bar để xe ra nó đòi 100- 200k thì đâu ông nào dám ho hoe gì. </span>
phanxuanthanhlong nói:
NV: ở đây nó thế! nét mặt hếch hếch lên zời (<span style=""color: #ff0000;"">đúng Bắc</span>)
Thiết nghĩ văn hóa làm ăn chụp dựt, xem nhẹ uy tín như thế đã diễn ra từ rất rất lâu tại đây vì mọi người wá dễ dãi, dung túng. 1 nàgy chúng lừa k biết bao nhiu người trong khỏang thời gian dài, nghĩ lại chán bọn này thật! Lần sau em gặp thì em sẽ phản ánh 1 lần cho xong lun!

Hạng B2
1/8/12
129
0
0
sh...t!
chienthang nói:
E thấy có mấy đồng lẻ đi công tác về mệt nhanh chóng về với vợ với con cho rồi mà bác còn lên đây chửi cả dân bắc nghe đoé lọt lỗ tai giề, nói thiệt chứ cứ lượn mấy cái vũ trường quán bar để xe ra nó đòi 100- 200k thì đâu ông nào dám ho hoe gì.
phanxuanthanhlong nói:

Hạng B2
1/8/12
129
0
0
xory bác! bác chiếnthang nhạy cảm wá. em dùng từ không có ý miệt thị...em cũng người bắc mừ... em chỉ muốn nói về cách làm ăn lừa gạt thôi...
Bác thử vào quán phở có niêm iết giá 28.000/tô. Ăn xong tính tiền 40.000đ/tô mà cứ diễn ra như thế thì bác có chửi um lên k? đừng so sánh với bar gìgì đấy của bác, đó là những nơi xa xỉ, giựt le... So sánh như thế thì khập khểnh lắm bác ạ!
thân ái