Hạng F
1/6/15
5.555
28.558
113
đi ở sì goòng thì phải tranh thủ từng giây xanh chứ...
có lần tới ngã 4 NKKN - NTMK, đèn xanh cũng còn 4-5 giây, cứ nghĩ là dư thời gian qua cầu, vậy mà cái xe trước nó dừng cái kịch làm mình đạp phanh chúi mỏ, tránh thơm vào đít nó thì nghe cái ầm phía sau! Xuống xe thấy cái xe máy nó làm 1 phát văng cmn cái cam de, con bé đi xe máy thì mặt tái xanh tái xám, haizzzz....
View attachment 1786150
Tranh thủ từng giây cũng hay bị dính lại giữa giao lộ lắm anh.

• Like
Reactions: jerjely
Hạng B2
16/1/17
150
111
43
35
Em cứ thấy đèn xanh còn dưới 4 giây thì dừng lại cho chắc ăn. Và xanh 2 giây mới bắt đầu đề pa. Vượt ráng. bên kia cũng có thằng y như mình thì khả năng đụng nhau là rất cao.
Mà đèn vàng lúc bác đã vào giao lộ chưa, chứ chưa vào giao lộ mà đèn vàng thì bác phải dừng, vượt bị bắt là đúng
Em cũng như anh thấy còn 3 giây xanh rà thắng dừng trước vạch thì đèn cũng chuyển sang đỏ. Bỗng nghe cái rầm bước xuống xe thì chiếc city nát hết phần mông thằng phía sau nó nói ông hại tui rồi còn 3 giây mà không chịu đua qua luôn giờ này trời mưa đâu có xxx đâu mà sợ

Hạng D
7/3/07
2.225
53.771
113
Em cũng như anh thấy còn 3 giây xanh rà thắng dừng trước vạch thì đèn cũng chuyển sang đỏ. Bỗng nghe cái rầm bước xuống xe thì chiếc city nát hết phần mông thằng phía sau nó nói ông hại tui rồi còn 3 giây mà không chịu đua qua luôn giờ này trời mưa đâu có xxx đâu mà sợ
Bắt đền nó thôi, ai biểu không giữ khoảng cách. Làm vậy cho chừa tật bám đít và cái tật chỉ chấp hành luật khi thấy bóng dáng công an.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.558
113
Gặp em em trả lời: tui là xxx nè :D

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Bác bám đít người ta thì phải chịu thôi, chạy xa chút thì chủ động hơn khi họ thắng gấp. Tranh thủ vài giây được cái gì, đời mình dài lắm bác ạ.
chả hơn thua gì ở cái giao thông, vấn đề là đừng cản trở giao thông....
mình chả ưa gì mấy cha chạy hổ báo, mà cũng không ưa mấy cha chạy nắn nót, rề rà, cản trở giao thông...
Cảnh báo lỗi vượt đèn vàng trên QL51 đi Vũng Tàu

Hạng D
7/3/07
2.225
53.771
113
chả hơn thua gì ở cái giao thông, vấn đề là đừng cản trở giao thông....
mình chả ưa gì mấy cha chạy hổ báo, mà cũng không ưa mấy cha chạy nắn nót, rề rà, cản trở giao thông...
View attachment 1786795
Chạy sao cho đúng thôi bạn. Nhưng rề rà gây cản trở dù sao nó cũng an toàn hơn là hổ báo cáo chồn, cướp đường. Tất nhiên mình cũng không ủng hộ nhưng người chạy quá chậm dưới xa tốc độ cho phép.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.558
113
Chạy sao cho đúng thôi bạn. Nhưng rề rà gây cản trở dù sao nó cũng an toàn hơn là hổ báo cáo chồn, cướp đường. Tất nhiên mình cũng không ủng hộ nhưng người chạy quá chậm dưới xa tốc độ cho phép.
Ở “bển” đèn xanh mà rề rà là coi chừng, khác ở “đây” :D

• Like
Reactions: jerjely
Hạng D
16/5/08
1.020
1.043
113
sẳn thớt post clip của em cho sống động :D

chốt đèn ngay chợ mới Phước Thái hướng VT về SG

lên đến gần trạm thu phí....the end

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Sao ko quay lại kiểm tra máy quay có tem kiểm định ko?. Em nghe mấy pác nói ipad ko phải công cụ nghiệp vụ. Hihihi