Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cảnh báo lỗi vượt đèn vàng trên QL51 đi Vũng Tàu | Trên đường thiên lý
nguyễn hữu thọ với nguyễn văn linh nằm ở chỗ nào trên QL51 vậy bác?

• Like
Reactions: LoiVT
Tập Lái
1/4/18
7
0
1
46
em ko phải chủ thread, chỉ là tiện thấy có liên quan nên vào hỏi ké trường hợp như vậy thôi, có gì ko phải em xin lỗi nhé

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
đi ở sì goòng thì phải tranh thủ từng giây xanh chứ...
có lần tới ngã 4 NKKN - NTMK, đèn xanh cũng còn 4-5 giây, cứ nghĩ là dư thời gian qua cầu, vậy mà cái xe trước nó dừng cái kịch làm mình đạp phanh chúi mỏ, tránh thơm vào đít nó thì nghe cái ầm phía sau! Xuống xe thấy cái xe máy nó làm 1 phát văng cmn cái cam de, con bé đi xe máy thì mặt tái xanh tái xám, haizzzz....
View attachment 1786150
cảm giác khó tả!!! Đứng hình vài giây.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
đi ở sì goòng thì phải tranh thủ từng giây xanh chứ...
có lần tới ngã 4 NKKN - NTMK, đèn xanh cũng còn 4-5 giây, cứ nghĩ là dư thời gian qua cầu, vậy mà cái xe trước nó dừng cái kịch làm mình đạp phanh chúi mỏ, tránh thơm vào đít nó thì nghe cái ầm phía sau! Xuống xe thấy cái xe máy nó làm 1 phát văng cmn cái cam de, con bé đi xe máy thì mặt tái xanh tái xám, haizzzz....
View attachment 1786150
Sao không bắt em nó về nuôi

• Like
Reactions: jerjely
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Chắc gần "Biên Hòa" có mấy cái biển "cấm còi" (sợ bệnh nhân giật mình) ka ka

• Like
Reactions: bacai
Hạng B2
30/8/16
296
414
63
41
có 1 thằng tiếp thị sữa đứng sau đèn khoảng 20m quay phim và gửi clip lên cho mấy thằng xxx bắt, chỗ này hiện tại đang làm ăn rất tốt nên ngày nào cũng đứng, có a e nào rảnh ko đi xuống làm thịt thằng tiếp thị sữa ngay đó để phá ổ tụi nó.

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Oh cái vụ này mình đã bị ruồi tụi nó cho mấy thằng ngồi ở đường giao cắt có tín hiệu đèn QL 51 .khi thổi vào có 1 xe tải CSGT và 2 chiến sỷ CSGT làm việc minh nhớ ông lớn tuổi ra thổi còi còn 1 thằng trẻ thì xử lý ngay chổi xe tải. Mang ra cái cái Ipad cho xem hình ảnh vượt đèn vàng . Minh xem xong tranh luận gây gắt vì nhìn kỷ nhiều xe vượt giống minh và cái lý là hình ảnh ghi lại bị nghiên ko ngay lằn vạch kẻ đường .hinh ảnh chứng minh là ko rỏ tui vượt đèn vàng thế là phải cho đi. Lưu yếu camera nó ghi bị nghiên nên mình cải được .hehe.
Hay quá

Tập Lái
14/12/18
9
5
3
37
Từ Vũng Tàu lên gần đến trạm thu phí Ql51 đầu tiên sẽ hay có đèn vàng nháy chứ k có đèn xanh, đỏ. Do đó giao thông cứ vẫy vào, ông nào yếu bóng vía mà xem hình ảnh thì sẽ dính, tốt nhất bắt cho xem video :D