Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/11/10
278
104
43
Saigon
Em thấy cách của bác baodng nói không giống dân làm ăn lắm ợ. Vì dân làm ăn họ coi trọng khách chứ không coi thường ai cả
Có khi nào bác baodng mạo danh là người của Grand Strip phát ngôn lung tung để hại Grand Strip không? Em thấy hơi nghi ngờ.

Hạng B2
7/11/10
278
104
43
Saigon
Bác chủ kiên nhẫn và giỏi chịu đựng quá. Gặp em em sẽ bỏ đi ra ngay lập tức và tìm nơi khác có văn hóa và nhân bản hơn.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Em thấy cách của bác baodng nói không giống dân làm ăn lắm ợ. Vì dân làm ăn họ coi trọng khách chứ không coi thường ai cả
5 sao nó có cái chảnh riêng của nó bác ạ
Để weekend này e trải nghiệm xem nó thế nào.
E thì kg sang kg giàu, nhưng đi đông đi tây cũng nhiều. 5 sao thì cũng ở hơi bị nhiều rồi nhưng cách nói chuyện của bác baodng thì mới nghe lần đầu. Chỉ biết há hốc mồm và tròn mắt ngạc nhiên. Chắc phải xin số ông Tổng để có chút ý kiến về vấn đề đào tạo nhân viên ở đây. Chứ cái kiểu lộng quyền đuổi khách thế này, chỉ cần một cái clip hay bài báo thì đúng như bác ấy nói: đi tong thương hiệu.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/10/11
397
73
28
E thì kg sang kg giàu, nhưng đi đông đi tây cũng nhiều. 5 sao thì cũng ở hơi bị nhiều rồi nhưng cách nói chuyện của bác baodng thì mới nghe lần đầu. Chỉ biết há hốc mồm và tròn mắt ngạc nhiên. Chắc phải xin số ông Tổng để có chút ý kiến về vấn đề đào tạo nhân viên ở đây. Chứ cái kiểu lộng quyền đuổi khách thế này, chỉ cần một cái clip hay bài báo thì đúng như bác ấy nói: đi tong thương hiệu.
Em vừa rồi cũng dắt gia đình đến ở The Grand Ho Tram Strip. Phải nói là khách sạn đẹp. Ăn sáng phong phú và chất. Có phong cách của các khách sạn ở Las Vegas. Có sòng bài nhưng chỉ dành cho ai có passort nước ngoài.

Giá thì em book trước trên agoda nên chỉ khoảng hơn 3 triệu/phòng hai người/đêm. Ăn uống thì em ghé nhà hàng Ho Tram BBQ cách đó khoảng 3km. Bác lưu ý thêm là khi check-in, Khách sạn yêu cầu bác đặt cọc hai triệu đến khi check-out thì họ trả lại.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác show cái thread này cho quản lý coi, chắc vui lắm :D

Tập Lái
28/3/14
20
3
3
cám ơn bác đã cảnh báo, dù em không có ý định tới đây lần nữa :v

Tập Lái
3/3/15
6
0
1
E thấy anh/chị viết bài này đăng khắp nơi, nào là tripadvisor vn, otosaigon rồi cả webtretho nữa.
Chắc là bức xúc lắm nên mới làm thế. Nhưng cũng vì vậy mà ý kiến ko đc khách quan cho lắm.
Cũng ko có gì đáng nói nếu e chưa từng đến Carmelina và thật sự hài lòng với dịch vụ cũng như cảnh quan ở đây (trừ đồ ăn nhà hàng vì hơi mặn hihi), nên muốn bênh vực 1 tẹo. Coi như là ý kiến riêng của e thôi, mà cũng có thể là resort đã cải thiện rồi. :D
E mới đến ở đợt Tết vừa rồi. Nhân viên thì lịch sự, dễ thương khỏi nói :D. Resort chịu khó trang trí hoa lắm, có cả vườn hoa hướng dương với vườn lan. Đi bộ trong resort thích ơi là thích vì nhiều hoa cỏ, có vườn trồng rau củ nữa. Bao nhiêu chỗ chụp hình đẹp. <3 Đi xong có 1 đống hình đăng lên fb bạn e đứa nào cũng hỏi. xD
Mà vui nhất là 2 đứa em của e. Tụi nó thích quá trời vì có nguyên khu trò chơi cho trẻ em (trong phòng + ngoài trời), tô tượng, bắn súng sơn, rạp chiếu phim miễn phí cho con nít, cho cá ăn các kiểu nên chơi cả ngày ko hết hihi. :p Tối về phòng lăn đùng ra ngủ khỏi mất công dỗ. :))) Lúc về còn bắt hứa lần sau dắt đi lại cơ. D:
Mà tại tết nên khách đông quá. Lần sau xuống đấy dịp nào vắng khách chắc sẽ còn thích hơn. xD

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
E thấy anh/chị viết bài này đăng khắp nơi, nào là tripadvisor vn, otosaigon rồi cả webtretho nữa.
Chắc là bức xúc lắm nên mới làm thế. Nhưng cũng vì vậy mà ý kiến ko đc khách quan cho lắm.
Cũng ko có gì đáng nói nếu e chưa từng đến Carmelina và thật sự hài lòng với dịch vụ cũng như cảnh quan ở đây (trừ đồ ăn nhà hàng vì hơi mặn hihi), nên muốn bênh vực 1 tẹo. Coi như là ý kiến riêng của e thôi, mà cũng có thể là resort đã cải thiện rồi. :D
E mới đến ở đợt Tết vừa rồi. Nhân viên thì lịch sự, dễ thương khỏi nói :D. Resort chịu khó trang trí hoa lắm, có cả vườn hoa hướng dương với vườn lan. Đi bộ trong resort thích ơi là thích vì nhiều hoa cỏ, có vườn trồng rau củ nữa. Bao nhiêu chỗ chụp hình đẹp. <3 Đi xong có 1 đống hình đăng lên fb bạn e đứa nào cũng hỏi. xD
Mà vui nhất là 2 đứa em của e. Tụi nó thích quá trời vì có nguyên khu trò chơi cho trẻ em (trong phòng + ngoài trời), tô tượng, bắn súng sơn, rạp chiếu phim miễn phí cho con nít, cho cá ăn các kiểu nên chơi cả ngày ko hết hihi. :p Tối về phòng lăn đùng ra ngủ khỏi mất công dỗ. :))) Lúc về còn bắt hứa lần sau dắt đi lại cơ. D:
Mà tại tết nên khách đông quá. Lần sau xuống đấy dịp nào vắng khách chắc sẽ còn thích hơn. xD
Không có lửa làm sao có khói, em dự đoán bác là dư luận viên của resort này. Dù sao thấy nick tập lái là không đáng tin.

Tập Lái
3/3/15
6
0
1
Không có lửa làm sao có khói, em dự đoán bác là dư luận viên của resort này. Dù sao thấy nick tập lái là không đáng tin.

Ah vì đúng là mình ko tham gia diễn đàn này mà. Mình ko có hứng thú với xe hơi.
Hôm nay vô tình đọc thấy bài này nên mới tạo tài khoản vào nói ý kiến (trải nghiệm) của mình thôi. :)

Tại sao mọi người có thể nhanh chóng hùa vào những ý kiến mang tính tiêu cực (nói chung) còn đóng góp tích cực thì đầy hoài nghi thế nhỉ. :)

Mình ko đề cập đến chuyện có hay ko, mà là đã tiếp thu và sửa đổi hay chưa. Thời điểm mình đi là mới đây và mình rất hài lòng với chuyến đi vừa rồi.
Anh/chị đăng bài này cũng đã nói rõ là góp ý để resort thay đổi, đc thì sẽ quay lại mà. :)

Cho người khác cơ hội cũng là cho bản thân mình cơ hội. Bạn tự đến tự cảm nhận đi nhé. :D

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Chuyện có gì ầm ĩ đâu nhỉ? Thớt hơi bị loãng rồi, nhưng túm lại ý bác chủ ban đầu là không hài lòng với cái quy định "chưa check-in hoặc đã check-out không được xài hồ bơi hay các dịch vụ khác", cộng với thái độ của nhân viên resort. Theo bác "dư luận viên" thì những đểm này đã được resort lưu ý chưa? Chứ bác kể ra những ưu điểm khác của resort e là chưa giải đáp vô vấn đề chính.

Chuyện quy định "chưa check-in hoặc đã check-out không được xài hồ bơi hay các dịch vụ khác" theo em còn có thể coi là "tùy quy định của mỗi resort", nhưng mà thái độ thiếu tôn trọng khách hàng là hoàn toàn không chấp nhận được nghen bác "dư luận viên".

Status
Không mở trả lời sau này.