Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/3/15
6
0
1
Lâu mới vô lại top này. Mình mới hóng lại bên Tripadvisor. Vụ không sử dụng hồ bơi/bãi biển đã có người confirm. Lại có người review một vụ kinh khủng nữa, hehe. http://www.tripadvisor.com.vn/Hotel..._Resort-Ho_Tram_Ba_Ria_Vung_Tau_Province.html

Quản lý tự động vào phòng bắt khách kiểm tra xem chân có rửa sạch cát chưa !!!!!!!!

Em DLV (sorry nếu không phải nhá) có thể review chuyến đi của em, còn của người khác em đừng chen vào nhé, hehe. Hay là có vài review chê họ mới tuyển DLV,

Em đã đọc review trên tripadvisor từ đường link chị đưa.
Đọc xong mà không suy xét gì về tính chân thực cũng như mức độ hợp lí của sự việc thì giải thích cũng vô ích.
Đây là diễn đàn chung, mọi người được quyền tự do bình luận, chen vào review của người khác là như nào hả chị. :)

Tập Lái
3/3/15
6
0
1
Em ui, coi lại bài của em đi, có bênh vực resort thì hãy mô tả lại những điểm chị đã "chê" nha em. đừng viết bài dài thòn mà không thấy có mấy liên quan, hehe, những điểm trong bài viết của em chị đã đề cập và cũng cho đó là điểm cộng rùi, nói gì mới chút đi em.

Viết review, lại quote bài người khác, làm sao cho logic, thuyết phục chút nha em, sau đó mới kêu gọi vụ em review khách quan nè. Mà khách nào giống em: chỉ đi trong vườn chụp hình, tô tượng các kiểu, vô nhà hàng, tối mới vào phòng lăn đùng ra ngủ thì chắc phù hợp với resort này. Nhưng 99% khách đến resort bãi biển còn nhiều nhu cầu khác nha em. Nên nói em là DLV chắc cũng không oan nhỉ :).
Ơ, em đã ghi rõ là chỉ ghi lại những trải nghiệm của em thôi mà, em không biết nên không phủ nhận những gì chị nói nhé, nên sao phải mô tả lại những điểm chị đã "chê" hay là viết cái gì liên quan vì lúc em check-in vào resort có bị như chị đâu. :)
Mới câu trước nói viết bài không liên quan, câu sau đã bảo nói cái gì mới chút đi.
Resort đi chủ yếu là để nghỉ dưỡng, tắm biển thôi chứ còn nhu cầu gì khác hả chị. So với những resort em đã đi thì resort này có nhiều loại hình giải trí nhất nhé (trừ Vinpearl). Em đi với gia đình, phải trông 2 đứa nhóc lớp 3 thì đi vòng vòng chơi trong resort như vậy có gì không đúng, vì 2 đứa nhóc hết đòi chơi nhà banh, tô tượng, rồi đi bắn súng vv. Thấy 2 đứa tụi nó vui như vậy là em vui rồi. Là con chị thì chị cũng vậy thôi. :)

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Ghi chú cái resort này để mà tránh nó ra và kêu gọi bạn bè tránh nó ra. Cám ơn chủ thớt

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Có quá nhiều cái không phải khi bác phát biểu với tư cách là người cung cấp dịch vụ cho khách hàng. Thôi thì theo yêu cầu của bác em lượng thứ cho bác :( và cũng đang thắc mắc liệu bác có phải là người phát ngôn cho Hồ Tràm Grand Strip hay không...
Bác ấy là người phát âm hộ ấy mà,

Status
Không mở trả lời sau này.