Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
3/3/15
6
0
1
Vì bạn cứ bám vào việc mình là nhân viên resort nên mới nói thế nhỉ. :)

Là nhân viên phụ trách mảng này mà giờ mới nói có phải là hơi trễ ko. Bài này đã đc đăng trước comment của mình gần nửa năm rồi. :)

Nếu resort chưa cải thiện và ko làm mình hài lòng thì mình đã ko nhiệt tình nói cho ngta như thế.

Và mình chả làm gì ầm ĩ cả. :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vì bạn cứ bám vào việc mình là nhân viên resort nên mới nói thế nhỉ. :)

Là nhân viên phụ trách mảng này mà giờ mới nói có phải là hơi trễ ko. Bài này đã đc đăng trước comment của mình gần nửa năm rồi. :)

Nếu resort chưa cải thiện và ko làm mình hài lòng thì mình đã ko nhiệt tình nói cho ngta như thế.

Và mình chả làm gì ầm ĩ cả. :)
Vì bác được trả lương để làm việc này mà. :3dcuoi:
Cái chuyện dư luận viên trên mạng để làm loạn thông tin khi có khách phàn nàn là chuyện xưa như trái đất rồi.

Tập Lái
3/3/15
6
0
1
Làm loạn thông tin là như nào nhỉ? :)
Mình có phủ nhận hay ý kiến gì về kinh nghiệm của người đăng bài này ko? Hay chỉ nói đơn giản là gần đây mình đã đến resort và rất thích chỗ này. :)

Review về resort này ko phải chỉ có ở đây nhé. Dĩ nhiên là khen có chê có, nhưng ngoại trừ anh/chị đăng bài này thì sao ko có ai phàn nàn về chuyện chưa check-in thì ko đc sử dụng dịch vụ của resort như xe điện, hồ bơi??? :)

Nếu như thông tin người đăng bài này là chính xác và khách quan, thì bạn ko thể nghĩ là resort đã tiếp thu và cải thiện được ah? :)

Còn về công việc thì mình đang thực tập ở cty Luật Nghiêm & Chính trên NKKN nhé. :D

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Hôm nào em làm chuộc bạch thử xem, trước giờ đi Hồ Tràm vẫn ở bên Vietso. Vụ check-in sớm thường em chủ động gọi resort trước để check tình hình, dù gì "ngoại lệ" cũng xuất phát từ phía mình. May mắn là lần nào cũng được trả lời là có sẵn phòng và thoải mái sử dụng mọi dịch vụ khác.

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Mỗi người mười ý, các bác cũng đừng chỉ vì 1 người không hài lòng mà kết luận như vậy tội người ta.

Cá nhân em thì thấy Carmelina rất ok, đi 1 lần và giới thiệu cho bạn bè em cũng chưa nghe ai phàn nàn gì. Dự định là sẽ đi nữa. Riêng em thì chẳng ưa cách phục vụ của Grand Strip và Vietsov. Gập bác baong gì đấy càng ko thích Grand hơn

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Em thấy cách của bác baodng nói không giống dân làm ăn lắm ợ. Vì dân làm ăn họ coi trọng khách chứ không coi thường ai cả

E đọc còm đầu tiên của bác í là biết fake rồi ...

Tập Lái
30/1/15
36
10
8
54
- Đang hóng xem các bác comment như thế nào, dự định 30/4 này đi.

Hạng B2
12/8/11
290
143
43
Carmelina này có bán vé vô sử dụng dịch vụ của resort không mấy bác, em tính đi trong ngày cho F1 tắm biển, hồ bơi (không ở lại đêm)

Trùm Cô
27/11/07
854
46.903
93
Lâu mới vô lại top này. Mình mới hóng lại bên Tripadvisor. Vụ không sử dụng hồ bơi/bãi biển đã có người confirm. Lại có người review một vụ kinh khủng nữa, hehe. http://www.tripadvisor.com.vn/Hotel..._Resort-Ho_Tram_Ba_Ria_Vung_Tau_Province.html

Quản lý tự động vào phòng bắt khách kiểm tra xem chân có rửa sạch cát chưa !!!!!!!!

Em DLV (sorry nếu không phải nhá) có thể review chuyến đi của em, còn của người khác em đừng chen vào nhé, hehe. Hay là có vài review chê họ mới tuyển DLV,

Trùm Cô
27/11/07
854
46.903
93
E thấy anh/chị viết bài này đăng khắp nơi, nào là tripadvisor vn, otosaigon rồi cả webtretho nữa.
Chắc là bức xúc lắm nên mới làm thế. Nhưng cũng vì vậy mà ý kiến ko đc khách quan cho lắm.
xD

Em ui, coi lại bài của em đi, có bênh vực resort thì hãy mô tả lại những điểm chị đã "chê" nha em. đừng viết bài dài thòn mà không thấy có mấy liên quan, hehe, những điểm trong bài viết của em chị đã đề cập và cũng cho đó là điểm cộng rùi, nói gì mới chút đi em.

Viết review, lại quote bài người khác, làm sao cho logic, thuyết phục chút nha em, sau đó mới kêu gọi vụ em review khách quan nè. Mà khách nào giống em: chỉ đi trong vườn chụp hình, tô tượng các kiểu, vô nhà hàng, tối mới vào phòng lăn đùng ra ngủ thì chắc phù hợp với resort này. Nhưng 99% khách đến resort bãi biển còn nhiều nhu cầu khác nha em. Nên nói em là DLV chắc cũng không oan nhỉ :).

Status
Không mở trả lời sau này.