Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Dạo này tụi xxx Q3 thỉnh thoảng rời chốt góc Võ Thị Sáu - Trần Quốc Thảo bắt lỗi quẹo phải không xi nhan , để vào đoạn cong đường Trần Quốc Toản ( giữa NKKN và Trần Quốc Thảo) để bắt lỗi cán vạch liền !! Đúng là tụi này khứu giác rất phát triển , đánh hơi khúc nào có mùi tanh là mò tới liền .Đoạn này chỉ có đúng 1 lane lại rộng vừa bằng chiếc ôtô nên nếu có 1 xe 2 bánh phía trong thì mình cán vạch liền cái chắc . Sáng nay tụi xxx này đứng giữa đường bắt luôn , em chạy nhanh nên k chụp lại được ! bắt nào có camera hành trình hay chụp lại thì up cảnh báo giúp mọi người nhé !! ...

Last edited by a moderator:
DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Chổ này chết chắc, đường nhỏ xíu. Trước đây còn cấm xe mà. Chắc bỏ khỏi đ chổ này, chịu khó chạy tới vts rồi quẹo phải vậy.
Thanks Bác chủ thớt cảnh báo.

Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Dân hay chửi bọn này dạo này đói quá nhưng chính xác là tụi nó không hề đói mà đang làm giàu trên xương máu nhân dân
.

Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Đường đó nhỏ quá, 10 xe thì đủ 10 xe cán, kèo thơm nên chúng nhảy vào kiếm lúa. Nếu ko gấp thì lên VTS quẹo lại cho nó lành các Bác nha

Hạng B2
2/8/12
455
45
28
Nghe mà nao cái lòng, tết nhất đến nơi rồi, anh em bà con đã nghèo còn phải cong lưng kiếm tiền để ăn 1 cái tết ấm cúng, thế mà... đau lòng thật.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Mình chứng kiến tận mắt, bao nhiu oto qua khúc đó là hốt lại, mẹ cha mấy thằng khốn nạn, dm chúng nó, cha mẹ chúng nó sinh chúng nó ra đàng hoàng mà h sinh trộm cướp hết. Lúc đầu mình tưởng trấn áp tội phạmgì vì quân cờ hó vàng rất đông. Ô tô ko cán vạch chỗ đó thì cán 2b sao mấy thằng cờ hó.

Hạng C
16/9/12
708
3
0
Ganeskoto nói:
Mình chứng kiến tận mắt, bao nhiu oto qua khúc đó là hốt lại, mẹ cha mấy thằng khốn nạn, dm chúng nó, cha mẹ chúng nó sinh chúng nó ra đàng hoàng mà h sinh trộm cướp hết. Lúc đầu mình tưởng trấn áp tội phạmgì vì quân cờ hó vàng rất đông. Ô tô ko cán vạch chỗ đó thì cán 2b sao mấy thằng cờ hó.
Bình tĩnh đi bác,làm cách mạng ko đc nóng:D

Hạng D
24/7/12
4.193
13.290
113
Vậy thì quẹo ra NKKN cho rùi, đường chật mà cứ gặp âm binh không.....