Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Cảnh đẹp, ghép nhạc có vẻ hay nhưng làm cho mình có cảm giác như quay ở trung quốc?

:3dchongchong:
Cảnh này là đoạn từ madagui lên Đà lạt chứ không phải bên trung quốc, nhạc thì của trung quốc. Một thanh niên chưa bao giờ đi Đà lạt cho biết.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Em thấy vạch liền mà cứ vượt nhau ầm ầm ấy bác nheey!
Thật sự mà nói khi chạy đường đèo, em luôn cố giữ khoảng cách an toàn, đúng lane, đúng tốc độ. Tuy nhiên khi có đủ điều kiện an toàn cho phép vượt thì em sẽ vượt nhanh và dứt khoát, đôi khi cũng có cán phải vạch liền- dù rất hạn chế.

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Clip này quay theo hướng đổ đèo Bảo Lộc xong chạy ngang đèo Chuối khu Mađagui
Không phải đâu bác, hướng đi lên Đà lạt thì Madagui sẽ nằm bên tay phải, cái này Madagui nằm bên phải mà, do đó là hướng đèo chuối đi lên chứ không phải đi xuống

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Không phải đâu bác, hướng đi lên Đà lạt thì Madagui sẽ nằm bên tay phải, cái này Madagui nằm bên phải mà, do đó là hướng đèo chuối đi lên chứ không phải đi xuống
Bác xem lại google đi, trạm dừng Phương Trang và KDL Madagui sát bên nằm bên trái đường lên Dalat (tức bên phải hướng về Saigon theo clip) nơi em dừng chân cafe sáng trước khi đi tiếp Dalat .
Mời bác chọn 1 ăn 10, cafe ăn sáng ở Saigon :)

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Anh @sixsense đúng, mình không chọn 1ăn 10 hay 10 ăn 1 mà chọn làm trọng tài. Mà ở cà phê nào vậy ta?

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Đi đèo là phải cảnh giác "hoa đẹp có gai" nghen bác! Mãi lo ngắm cảnh đẹp mà quên chú ý đường quânh co khúc khuỷu và mấy chiếc tải/khách vượt ẩu thì nguy to:D

Hạng B2
27/8/16
116
190
43
43
Nhạc hay quá cho em xin link nhac đi
http://www.nhaccuatui.com/bai-hat/tuyen-tap-nhac-thien-phat-giao-hay-nhat-va.mdsEavy7JGZS.html
Bác xem lại google đi, trạm dừng Phương Trang và KDL Madagui sát bên nằm bên trái đường lên Dalat (tức bên phải hướng về Saigon theo clip) nơi em dừng chân cafe sáng trước khi đi tiếp Dalat .
Mời bác chọn 1 ăn 10, cafe ăn sáng ở Saigon :)
mình vừa hỏi lại, đúng là nó nằm bên trái, đợt trước mình nghỉ dưỡng ở đó mấy ngày mà cũng không nhớ, hi hi