Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Nếu mà thu phí hết các cao tốc thì từ sài gòn ra nha trang chắc cũng mất 500k các bác nhỉ? Tính hè này đi nha trang cho 2 đứa con biết viện hải dương học mà nghĩ đến chuyện ỉa đái dọc đường thấy rén quá. Nhà có thằng nhóc 4 tuổi sống chết ko đái trên xe mới khổ chứ.

Hạng B2
9/4/20
103
80
28
bác hoàn toàn có thể đi QL1 để thưởng thức đèn đỏ, xe máy tạt đầu và zone 60 :)
Ý em muốn đặt vấn đề về tính an toàn, thuận tiện giao thông và lợi ích chung của xã hội, phát triển hạ tầng bền vững. Cao tốc 3 làn mỗi bên cho anh em mình chạy là chuyện lẽ thường và người dân mình phải được sử dụng hạ tầng như vậy là đương nhiên, ko phải ban phát cho 2 làn, ko chạy thì biến ra QL. Thời gian qua rất nhiều vấn đề xảy ra trên các cao tốc 2 làn quái đản này rồi.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B1
9/3/23
61
107
33
32
Nếu mà thu phí hết các cao tốc thì từ sài gòn ra nha trang chắc cũng mất 500k các bác nhỉ? Tính hè này đi nha trang cho 2 đứa con biết viện hải dương học mà nghĩ đến chuyện ỉa đái dọc đường thấy rén quá. Nhà có thằng nhóc 4 tuổi sống chết ko đái trên xe mới khổ chứ.
Khó quá thì cứ chuẩn bị cái chai bác ạ, nhịn cỡ nào nhịn đến lúc sắp bung rồi thì cũng phải xả thôi :D

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Nhóc 4 tuổi dễ mà, cứ tấp vô dải dừng khẩn cấp, cho đứng trên ghế đái ra ngoài

Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
ba cái chuyện đái ỉa vặt vãnh đó mà ko nghĩ cách được thì khỏi đi

Hạng B1
9/3/23
63
102
33
34
Gớm, bác nào mắc hay con cái, gia đình mắc thì cứ bật đèn khẩn cấp vào làn ưu tiên rồi tè thôi. Có mấy phút đâu mà. Còn đi nặng thì cố gắng nhịn vào đường rẽ rồi đi kaka

Tập Lái
19/11/19
31
12
8
39
Bác muốn ăn sò huyết cồ nghĩa đen thì cần chi mò ra tận đó xa thế. Về Bến Tre ghé quán 6 Hùng con nào con đó chà bá lửa.
Em fải sign in để xin dc bác chỉ dẫn về quán đó. Mong dc bác share thông tin.
Thanks bác !

• Haha
Reactions: toylatony96