Hạng F
8/2/12
10.198
32.677
113
Sáng nay e đưa mấy nhóc nhà e về bên ngoại tụi nhỏ xong lên lại.... Xe đg phi tốc độ 120km/h... Khá ngon... E vừa quay xuống lấy điếu thuốc để châm vừa ngẩng lên thì thấy ở khoảng cách tầm 200m hoặc hơn tí thấy mấy chị phụ nữ đang chạy băng ngang qua.. Và vài chị đang lấp ló phía con lươn chuẩn bị phi... E đạp thắng lún sàn để hãm tốc... Rất may khi gần đến gần cũng là lúc mấy chị chạy vụt qua đc... Xung quanh các xe cũng đạp thắng nhưng chắc kg lút sàn như e vì e đang phi dẫn đầu... :mad:
Quá sức nguy hiểm và coi thường tính mạng của mình... Mấy ng này từ đâu ra vậy nhỉ... Theo quần áo e nghĩ chắc nông dân khu này... Sure không fai công nhân cao tốc.. Vì e tin công nhân cao tốc họ không dại giỡn với tốc độ như vầy... Báo các bác cẩn trọng... Thiệt lúc đó hốt vãi... Từ khi mua xe đến giờ đây là lần thứ hai e test ABS của xe e.... Nhưng.. Kiểu này là kg khoái roài.. :confused::3dgian:
200m, vận tốc 120km/h ABS ngon lành vẫn kịp để phanh và dừng hẳn :)

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Oan cho bác Gấu quá :) ,hồi đó leo xe hút thuốc bị cằn nhằn nên giờ bỏ tiệt ,thay bằng singgum hoặc bò húc .Thật ra mùi thuốc bám trong xe cũng hôi và khó chịu lắm bác ui .
Em hạ kính xuống mới hút thuốc bác.. :D :D Hút xong chạy một lúc mới lên kính cho bay hết mùi thuốc.. Hớ..hớ.. :3duongbia:

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Em nói thật em không hãi cái vụ chạy vụt qua cho lắm vì mình có thể xử lý được.. Còn cái màn thụt thà thụt thò rồi định chạy rồi đứng rồi lùi cái đó mới hãi.. Vì không thể xử lý được.. :)

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Em nói thật em không hãi cái vụ chạy vụt qua cho lắm vì mình có thể xử lý được.. Còn cái màn thụt thà thụt thò rồi định chạy rồi đứng rồi lùi cái đó mới hãi.. Vì không thể xử lý được.. :)

Hạng C
17/9/14
879
3.153
93
Chạy 2B còn sợ cái vụ thụt thò nói chi 4 B .

Hạng B1
26/9/13
95
74
28
Cao tốc Trung Lương: cuối tuần này em về An Giang nè... Sorry nhưng mà cho tui chửi... bà mẹ nó mấy đứa nông dân đầu đất trên cao tốc! Ở nước ngoài là chẳng những các mụ bị tông chết mà còn phải bán nhà bán đất đền cho xe ô tô nữa. Tui mà đi xe tăng là tui quất luôn khỏi cần đạp thắng.

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Cao tốc Trung Lương: cuối tuần này em về An Giang nè... Sorry nhưng mà cho tui chửi... bà mẹ nó mấy đứa nông dân đầu đất trên cao tốc! Ở nước ngoài là chẳng những các mụ bị tông chết mà còn phải bán nhà bán đất đền cho xe ô tô nữa. Tui mà đi xe tăng là tui quất luôn khỏi cần đạp thắng.
Tông thẳng 1 người cho dù không bị truy tố pháp luật cũng nặng nề lắm nhen bác.. Hồi còn ở nước ngoài em ngồi chung xe với người bạn.. Mặc dù chỉ ngồi bên cạnh nhưng trực tiếp thấy xe mình tông trực diện một người băng qua đường em cũng ám ảnh cả tuần lễ ... Not so easy nhen bác.. :)

Tập Lái
7/3/15
26
15
3
53
Em áng chừng khoảng cách 200m... Xe em đạp lún sàn mất vài giây để đứng kịch.. :D :D
Xe bạn loại gì mà chuẩn ghê vậy? Bạn nên nhớ ABS chống bó cứng phanh, khoảng đường dừng lại sẽ dài hơn thắng thường nhưng xe sẽ không bị mất lái, quăng đít và ... gì gì nữa đó

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Dù gì đi nữa , 1 mạng người sao Bác nói nhẹ tênh ???