Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
e lại khác bác chủ đang phi 100 cây chuối/giờ nhìn xa xa tầm 30m có khói bốc lên cao gặp ngay chú Hugo(CSGT) kế bên đà điểu bay ra giơ hiệu lệnh vào xe e. tới lúc này e nghĩ chỉ có thánh mới thắng kịp theo mong muốn của hugo nên nhá đèn rồi bật đèn nguy cấp báo hiệu cho biết rồi chạy luôn. nhìn qua gương thấy k đuổi theo khi ra khỏi cao tốc cũng k ai "làm phiền", đợt đó e cũng k biết bị bắn tốc độ hay bị gì

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
Nông dân đó bác ơi, bây giờ họ bung mấy tấm lưới ngăn để tiện việc đi bô lêo lên cao tốc băng qua đường. Hôm qua e đi ctac với đoàn của CP nhìn thấy, để mai về chụp hình up lên cho các bác coi

Hạng C
5/8/13
566
827
93
39
Saigon
Chó, mèo, chuột, ... phụ nữ đều tham gia cao tốc. Khi đứng nhìn tốc độ xe 120km/h chạy mới thấy nguy hiểm đến mức nào, vậy mà có nhiều người coi thường mạng sống ghê

Hạng B2
5/4/13
150
162
43
Sáng nay e đưa mấy nhóc nhà e về bên ngoại tụi nhỏ xong lên lại.... Xe đg phi tốc độ 120km/h... Khá ngon... E vừa quay xuống lấy điếu thuốc để châm vừa ngẩng lên thì thấy ở khoảng cách tầm 200m hoặc hơn tí thấy mấy chị phụ nữ đang chạy băng ngang qua.. Và vài chị đang lấp ló phía con lươn chuẩn bị phi... E đạp thắng lún sàn để hãm tốc... Rất may khi gần đến gần cũng là lúc mấy chị chạy vụt qua đc... Xung quanh các xe cũng đạp thắng nhưng chắc kg lút sàn như e vì e đang phi dẫn đầu... :mad:
Quá sức nguy hiểm và coi thường tính mạng của mình... Mấy ng này từ đâu ra vậy nhỉ... Theo quần áo e nghĩ chắc nông dân khu này... Sure không fai công nhân cao tốc.. Vì e tin công nhân cao tốc họ không dại giỡn với tốc độ như vầy... Báo các bác cẩn trọng... Thiệt lúc đó hốt vãi... Từ khi mua xe đến giờ đây là lần thứ hai e test ABS của xe e.... Nhưng.. Kiểu này là kg khoái roài.. :confused::3dgian:
Trường hợp Bác làm E nhớ đến lần đi Đà Lạt , đang phi 120km/h trên cao tốc Liên Khương, con Bò từ trong bụi hoa giấy tò tò băng qua đường, do trước mấy Bác Oser trên này cũng đã cảnh báo trước, nên E cảnh giác trước, chứ không nếu tốc độ này làm sao thắng kịp Bác, mà không hiểu sao mấy Bác nông dân đầu ngắn này thả Bò đi rong không trông coi gì hết, vãi cả trimm...

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Trường hợp Bác làm E nhớ đến lần đi Đà Lạt , đang phi 120km/h trên cao tốc Liên Khương, con Bò từ trong bụi hoa giấy tò tò băng qua đường, do trước mấy Bác Oser trên này cũng đã cảnh báo trước, nên E cảnh giác trước, chứ không nếu tốc độ này làm sao thắng kịp Bác, mà không hiểu sao mấy Bác nông dân đầu ngắn này thả Bò đi rong không trông coi gì hết, vãi cả trimm...
Liên Khuơng lần nào e đi cũng đạp trên 150... Nhưng chạy lane 2 để kịp xử lý...

Hạng B2
12/5/14
157
97
43
Detailing Vietnam
detailing.vn
mấy người này là dân địa phương đó bác, em đi sáng sớm nên gặp hoài, nhất là mấy bác nông dân. Nhiều bác có cầm đèn pin còn đỡ, nhiều người ko có. Đi tầm 4-5h sáng nhiều lắm nên em thường cũng chạy khoảng 80-90km/h thôi

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
mấy người này là dân địa phương đó bác, em đi sáng sớm nên gặp hoài, nhất là mấy bác nông dân. Nhiều bác có cầm đèn pin còn đỡ, nhiều người ko có. Đi tầm 4-5h sáng nhiều lắm nên em thường cũng chạy khoảng 80-90km/h thôi
Họ không hiểu đc độ nguy hiểm của họ sẽ gặp và gây ra cho ng khác... :(