bạn tên gì

• mình tên thuận

Bình chọn: 0 0,0%
  • thuận

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    0
Hạng B2
8/3/10
119
14
18
ECU không tự nhiên hư vậy đâu bác ui, thợ này không được tìm thợ khác. mà bác ở đâu thế?
Em cũng nghĩ như bác, bác chủ gọi thợ điện oto xem kỹ xem sao

Hạng B2
13/6/16
423
885
93
cám ơn các bác thợ đả kiểm tra khong phải hư hộp ecu mà là hư delco đánh lửa mua về gắn vào là nổ máy được liền
cất cái delco cũ đi nha bác, bác nhìn xem nó có cái gì để hư? Chỉ là chưa canh đúng góc đánh lửa thôi! :3dquaytay:

Hạng D
21/3/08
4.831
4.328
113
hcm
Thợ tới là phải vẽ, vẽ con voi hông được cũng thành con hà mã :3dcuoi::3dcuoi:

Hạng C
9/4/06
576
356
63
49
Quận 2
Chúc mừng bác đã sửa xong, ko phải tốn tiền thay cái ECU như thợ vẽ, mà cá nhân e nghĩ cũng chưa chắc hư delco đâu, bác vệ sinh nắp delco (chùi sạch các tiếp điểm) rồi để dành đó sơ cua.

Hạng B2
17/10/14
147
64
28
Thợ nói trong delco có sợi day kích lên ecu để ra lệnh cho phung xăng hoặt động mà giờ delco không kích lên được nên hư thay mới... có đúng zay ko các bác

• Like
Reactions: khanh.binhduong
Hạng D
21/3/08
4.831
4.328
113
hcm
Thợ nói trong delco có sợi day kích lên ecu để ra lệnh cho phung xăng hoặt động mà giờ delco không kích lên được nên hư thay mới... có đúng zay ko các bác
Thợ nói thế thì chắc đúng rồi bác, thay nguyên cái là cách nhanh nhất.

Hạng B2
17/10/14
147
64
28
xe em lai bi đề khó nổ, mỏi lần để máy nguội bật chìa khóa lên là quạt làm mát quay ào ào, đèn check sáng mãi ngay cả lúc máy đả nổ, máy nổ được một lúc , tắt chìa khóa rồi mở chìa khóa đề lại, thì lại ngon lành như ko có bệnh.... các bác tư vấn giùm em hoạt các bác có biết thợ điện nào giỏi cho em sdt em cám ơn nhiều.

Hạng D
21/3/08
4.831
4.328
113
hcm
xe em lai bi đề khó nổ, mỏi lần để máy nguội bật chìa khóa lên là quạt làm mát quay ào ào, đèn check sáng mãi ngay cả lúc máy đả nổ, máy nổ được một lúc , tắt chìa khóa rồi mở chìa khóa đề lại, thì lại ngon lành như ko có bệnh.... các bác tư vấn giùm em hoạt các bác có biết thợ điện nào giỏi cho em sdt em cám ơn nhiều.
- Đa số thợ đấu tắc quạt giải nhiệt, không thông qua rờ le nhiệt nên vậy.
- Khả năng bét phun xăng đã bị đái, áp xăng không đủ >>> bật công tắc chờ tí xíu hãy đề!