Hạng C
5/1/07
970
386
63
53
Kiểu này chắc em thử lại lần nữa, hy vọng thành công không thì phải đợi "thành công" luôn
Thử lại đi bác, e đang dùng 3 ngày rồi không có lỗi gì cả, bản mới nhất có những đường cấm ngoài Q1 khu vưc đang thi công metro á.

Phiên bản mới của Navitel có giới hạn tốc độ hay quá, chạy lố tốc độ cho phép là nó báo lên bằng giọng nói liền đỡ bị bắn oan uổng.

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Thử lại đi bác, e đang dùng 3 ngày rồi không có lỗi gì cả, bản mới nhất có những đường cấm ngoài Q1 khu vưc đang thi công metro á.
em thử rồi bác, vẫn bị lỗi khi điều hướng dẫn đường, còn để bản đồ bình thường thì ok

Hạng C
5/1/07
970
386
63
53
em thử rồi bác, vẫn bị lỗi khi điều hướng dẫn đường, còn để bản đồ bình thường thì ok
Lần đầu tiên e update là 2 file earh và file vietnam OLD, bác phải tắt máy 1 hồi lâu cho cái AVN nó tắt hẳn luôn á. Hôm trước e update nó bị lỗi rồi phải tắt máy về nhà copy bản củ rồi quay lại bãi xe mở lên thì nó hết bị.

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Lần đầu tiên e update là 2 file earh và file vietnam OLD, bác phải tắt máy 1 hồi lâu cho cái AVN nó tắt hẳn luôn á. Hôm trước e update nó bị lỗi rồi phải tắt máy về nhà copy bản củ rồi quay lại bãi xe mở lên thì nó hết bị.
Đúng rồi bác. em tắt hẳn máy luôn, để hôm sau mới chạy mà vẫn bị lỗi. chắc bữa nào gặp bác nhờ chỉ giáo quá

Hạng C
22/4/13
538
325
63
bác chọn ngôn ngữ là english xem có bị ko. e dùng eng.
Ngôn ngữ hiển thị hay dẫn đường bác.
Ngôn ngữ em vẫn sử dụng cho hiển thị là English nhưng dẫn đường là VN(hoa).
Để tối em làm lần nữa xem sao
Thanks bác

Hạng C
5/1/07
970
386
63
53
Ngôn ngữ hiển thị hay dẫn đường bác.
Ngôn ngữ em vẫn sử dụng cho hiển thị là English nhưng dẫn đường là VN(hoa).
Để tối em làm lần nữa xem sao
Thanks bác
Ngôn ngữ hiển thị của em là tiếng Việt còn ngôn ngữ giọng nói là English, bác thử lại xem vì em ko thích nghe giọng miền Bắc lắm nên để english á.

• Like
Reactions: khoa.ncdt