Hạng C
30/1/13
729
19.720
93
Các anh nào rành khu này , có biết phía trước one verandah , mé gần sông nó đang làm gì không
View attachment 2464025
Chống ngập 10k tỏi

Haiza, đúng ra chỉ qđ chừa trc, sau và cao độ, còn như vậy thì có vẻ cứng ngắc nhỉ; tp thủ đức này chắc làm ng ta thức đủ rồi
Nản, thành phố thông minh...trên giấy để tăng giá đất là chính.
Chứ giấy tờ thấy phiền hà hơn trước. Khu em ai xây trước đều có hầm. Giờ tới phiên mình ko cho, đúng xàm

• Like
Reactions: CivicLE
Hạng B2
19/2/20
461
459
63
Mẫu ban đầu thì ko có hầm rồi
Mà bực cái mấy nhà xung quanh xây trước đều có hầm
Em định dùng tầng trệt làm showroom hoặc vp, mà kiểu này phải pending rồi
Mấy ông quản lý chán thật, lúc này lúc nọ :confused:
Thế người ta không cho bác xây là đúng rồi, bác bực gì. Bực vì không lách luật được như người khác ah...

Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Đường ống gom nước thải từ Nhiêu Lộc Thị Nghè thu về trạm XLNT lớn nhất ĐNA qua bên kia đường VĐ2 để xử lý.

Hạng C
30/1/13
729
19.720
93
Thế người ta không cho bác xây là đúng rồi, bác bực gì. Bực vì không lách luật được như người khác ah...
Mình apply bình thuờng, ko được thì thôi chứ mình nói lách bao giờ?
Xàm 1 cái là những nhà xung quanh toàn làm hầm ok, tự nhiên thành phố mới lập ra dek cho làm nữa. Bọn cũ nó đâu có mù mà để cho ngta xây hầm thoải mái vậy, phải ko?

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Chống ngập 10k tỏi

Nản, thành phố thông minh...trên giấy để tăng giá đất là chính.
Chứ giấy tờ thấy phiền hà hơn trước. Khu em ai xây trước đều có hầm. Giờ tới phiên mình ko cho, đúng xàm
Toàn mí anh cũ thôi, thì tp thông minh gì anh; cơ bản là hầm thì có ảnh hưởng gì ko? Ko thì nên tuỳ nhu cầu, với điều kiện ràng buộc khi ng ta làm hầm thì ổn hơn; hihi nói chung tp mới, ah mà thôi