Hạng B1
23/4/12
81
4
8
32
đã mua e zace GL 2005 450 triệu...hehe

Last edited by a moderator:
Hạng B1
23/4/12
81
4
8
32
Re:Tham Khảo ý kiến anh em dÙng INNOVA

dạ!cũng dc 60 000km rồi ạ!
Còn có 1 con INNOVA 2007 G màu bạc, camera de, đuôi cá, baga, DVD đầy đủ chạy khoảng dc 5 vạn giá 500 triệu. Con này mình trả 450 triệu dc ko anh?

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

tanthanhkt10 nói:
dạ!cũng dc 60 000km rồi ạ!
Còn có 1 con INNOVA 2007 G màu bạc, camera de, đuôi cá, baga, DVD đầy đủ chạy khoảng dc 5 vạn giá 500 triệu. Con này mình trả 450 triệu dc ko anh?
bác nên xem kỹ vì xe cùng đời có thể cách nhau 2,3 chục triệu tùy theo chất lượng xe nên rất khó nói ,bác có thể nhờ những người có kinh nghiệm đi xem xe dùm bác,xe còn lành lặn nguyên vẹn khác rất nhiều với xe đã bị đâm đụng có thể tới 3,4 chục triệu,đừng vì những thiết bị gắn thêm dụ dỗ chúc bác chọn được xe như ý

Hạng B1
23/4/12
81
4
8
32

cám ơn anh ạ, có chỗ nào thuê thợ đi coi với mình dc ko, tại e ko wen ai ma giỏi về cái nay hết ạ

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

bác nên xem kỹ vì xe cùng đời có thể cách nhau 2,3 chục triệu tùy theo chất lượng xe nên rất khó nói ,bác có thể nhờ những người có kinh nghiệm đi xem xe dùm bác,xe còn lành lặn nguyên vẹn khác rất nhiều với xe đã bị đâm đụng có thể tới 3,4 chục triệu,đừng vì những thiết bị gắn thêm dụ dỗ chúc bác chọn được xe như ý
[/quote]
cám ơn anh ạ, có chỗ nào thuê thợ đi coi với mình dc ko, tại e ko wen ai ma giỏi về cái nay hết ạ
[/quote]
bác ở đâu vậy? nếu gần gần bác cứ a lô em coi cho

Hạng B1
23/4/12
81
4
8
32

T_DUC nói:
tanthanhkt10 nói:
bác xạo quá đi , bán thì ra bán còn mua thì ra mua........
tại em đang tin bị nhầm, e nhờ mod xóa giùm mà bị lỗi ko đưa dc, tại e mới lần đầu tham gia a,ko có xạo j hết ah!

Hạng C
12/12/03
619
1.503
93
Vietnam _Thủ Đức

tanthanhkt10 nói:
T_DUC nói:
tanthanhkt10 nói:
bác xạo quá đi , bán thì ra bán còn mua thì ra mua........
tại em đang tin bị nhầm, e nhờ mod xóa giùm mà bị lỗi ko đưa dc, tại e mới lần đầu tham gia a,ko có xạo j hết ah!
ok vậy tui del bài viết.......:D:D:D:D. nhờ ông hội phó TOY đi coi xe là ok rồi

Last edited by a moderator: