Hạng C
17/9/18
816
574
113
Nghe bảo giảm còn 2 tháp? Nhìn dt chỉ ngang mas ap kế bên.
Mà phía cđt chưa có thông tin gì hết, booking là các sàn tự nhận nên ai muốn đưa tiền xài tết cho sàn thì cứ book nhen :p
CĐT đã cho F1 nhận rồi nha bác

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Nghe bảo giảm còn 2 tháp? Nhìn dt chỉ ngang mas ap kế bên.
Mà phía cđt chưa có thông tin gì hết, booking là các sàn tự nhận nên ai muốn đưa tiền xài tết cho sàn thì cứ book nhen :p
a lo bò trắng răng quá rồi :)
vincity cũng chả có gì chính thức, trì hoãn bao lần bằng truyền miệng mà hàng ngàn book rồi

để em ca lại điệp khúc cho anh thuộc nè :D
book trước có số nhỏ cơ hội chọn căn đẹp cao
tiền vẫn còn đó chả mất đâu nếu có book ,nếu mất thì mất tiền ls gửi NH ~ 2 tháng chắc vài trăm k, mà đầu tư tiền tỷ chắc quan tâm con số này )
Cập nhật thông tin Masteri ParkLand (Masteri version 4)

Attachments

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
a lo bò trắng răng quá rồi :)
vincity cũng chả có gì chính thức, trì hoãn bao lần bằng truyền miệng mà hàng ngàn book rồi

để em ca lại điệp khúc cho anh thuộc nè :D
book trước có số nhỏ cơ hội chọn căn đẹp cao
tiền vẫn còn đó chả mất đâu nếu có book ,nếu mất thì mất tiền ls gửi NH ~ 2 tháng chắc vài trăm k, mà đầu tư tiền tỷ chắc quan tâm con số này )
View attachment 1831070

Vincity ngâm bao lâu rồi và đã mở bán chưa anh?
Các sàn cứ cầm đèn chạy trước, đến lúc phát hàng về thì liệu có đủ hàng mà chọn.
Book cho cố vào rồi cđt o ép các kiểu. Mới đầu năm dính 1 dự án khác anh rõ quá còn gì.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Vincity ngâm bao lâu rồi và đã mở bán chưa anh?
Các sàn cứ cầm đèn chạy trước, đến lúc phát hàng về thì liệu có đủ hàng mà chọn.
Book cho cố vào rồi cđt o ép các kiểu. Mới đầu năm dính 1 dự án khác anh rõ quá còn gì.
hiểu a nhưng anh sợ cành cong quá rồi chăng :D
vì cái "quy trình" ở xứ vịt này đã vậy rồi + quan trọng là trên tinh thần tự nguyện anh ơi

đâu có ai ép giữ, thông tin cũng rõ ràng, khi nào giữ qua sàn , khi nào chuyển qua CĐT

như vin hay mấy dự án khác nếu khách thích thì cũng lấy lại tiền được thôi

thậm chí có trường hợp , sàn chưa nhận giữ chỗ khách cũng kệ, cứ giữ tiền của anh/chị trước đi

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
hiểu a nhưng anh sợ cành cong quá rồi chăng :D
vì cái "quy trình" ở xứ vịt này đã vậy rồi + quan trọng là trên tinh thần tự nguyện anh ơi

đâu có ai ép giữ, thông tin cũng rõ ràng, khi nào giữ qua sàn , khi nào chuyển qua CĐT

như vin hay mấy dự án khác nếu khách thích thì cũng lấy lại tiền được thôi

thậm chí có trường hợp , sàn chưa nhận giữ chỗ khách cũng kệ, cứ giữ tiền của anh/chị trước đi

Mình chỉ không cổ súy cho cách làm việc thế này, vì mọi rủi ro đẩy hết về khách.
Không sợ mất tiền, nhưng book vầy chỉ giúp cđt đẩy giá lên thôi, cuối cùng phần thiệt vẫn là khách hàng :)

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Mình chỉ không cổ súy cho cách làm việc thế này, vì mọi rủi ro đẩy hết về khách.
Không sợ mất tiền, nhưng book vầy chỉ giúp cđt đẩy giá lên thôi, cuối cùng phần thiệt vẫn là khách hàng :)
đồng ý anh
như đã nói , nó là "quy trình" của xứ này rồi
cuộc chơi nó đã vậy, anh em mình ko thể lèo lái được
em ko theo thì ko kịp có khách
khách ko theo thì ko có nhiều sự lựa chọn tốt nếu thực sự quan tâm

như trên group fb chia sẻ tt , có 1 anh cũng nổi tiếng , "thề" ko góp tay cho CDT chơi trò này
nhưng mới gần đây ảnh đăng , sẽ cho phép mình 1 lần nữa vì trót gặp dự án ưng ý :D

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
đồng ý anh
như đã nói , nó là "quy trình" của xứ này rồi
cuộc chơi nó đã vậy, anh em mình ko thể lèo lái được
em ko theo thì ko kịp có khách
khách ko theo thì ko có nhiều sự lựa chọn tốt nếu thực sự quan tâm

như trên group fb chia sẻ tt , có 1 anh cũng nổi tiếng , "thề" ko góp tay cho CDT chơi trò này
nhưng mới gần đây ảnh đăng , sẽ cho phép mình 1 lần nữa vì trót gặp dự án ưng ý :D

Đồng ý với anh. Mình chỉ nêu lên thực trạng, còn nghề của anh k làm sẽ có người khác làm.
Với ai không phải đầu cơ nhiều thì nên cân nhắc những cuộc chơi thế này, vì rất dễ cuốn vào vòng xoáy và lúc vào rồi sẽ thấy cực nhiều rủi ro.

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Giá 55tr/m chưa VAT cũng cao chót vót nhỉ, mas an phú giờ giao dịch bao nhiêu rồi anh Mẹc?

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Giá 55tr/m chưa VAT cũng cao chót vót nhỉ, mas an phú giờ giao dịch bao nhiêu rồi anh Mẹc?
Cũng phụ thuộc vào nhiều yếu tố nữa anh
thiết kế , mật độ , bàn giao , tiện ích, ...
giờ chưa nói lên được điều gì :D

So voi giá xung quanh và xa tý là The Palace của nova, em đoán giá thực tế sẽ thấp hơn giá dự kiến