Hạng B1
21/2/18
65
38
18
64
Công nhận là chung cư Masteri xấu thật. Được cái giá mềm hơn 1 xíu so với Gateway TD hay Estella Height, The Vista thui. Nếu mua ở thì cân nhắc những cc xong rùi như Gateway TD, Estella Height, The Vista giá nhìu lúc rẻ hơn mà đẹp hơn

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Công nhận là chung cư Masteri xấu thật. Được cái giá mềm hơn 1 xíu so với Gateway TD hay Estella Height, The Vista thui. Nếu mua ở thì cân nhắc những cc xong rùi như Gateway TD, Estella Height, The Vista giá nhìu lúc rẻ hơn mà đẹp hơn

Masteri bóp diện tích nên tổng giá thấp hơn. EH hay GW 2pn nhỏ nhất 90m2 so với Masteri có 65m2 mà. Nên đối tượng phân khúc khác nhau :)

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Nhìn cái hình mấy sale đưa lên thấy nản, hồ bơi nhỏ xíu. Dự án này vie6w sông có bị chắn không các bác?

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
a lo bò trắng răng quá rồi :)
vincity cũng chả có gì chính thức, trì hoãn bao lần bằng truyền miệng mà hàng ngàn book rồi

để em ca lại điệp khúc cho anh thuộc nè :D
book trước có số nhỏ cơ hội chọn căn đẹp cao
tiền vẫn còn đó chả mất đâu nếu có book ,nếu mất thì mất tiền ls gửi NH ~ 2 tháng chắc vài trăm k, mà đầu tư tiền tỷ chắc quan tâm con số này )
View attachment 1831070
Há há bắc nói đúng, cái móng chưa xong mà bán gì? giống Mas AP cọc năm lần bảy lượt. Sale nên có tâm chút đi!

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Há há bắc nói đúng, cái móng chưa xong mà bán gì? giống Mas AP cọc năm lần bảy lượt. Sale nên có tâm chút đi!
xứ vịt này thiếu gì trò anh
quan trọng uy tín cdt và mình nhắc lại tất cả thông tin đều rõ ràng và trên thần tự nguyện

Palm garden có gì đâu cũng "cầm tiền của KH và ký nhưng ký cái gì ?? và tất cả sale & CDT đều ko có tâm ??
đầy dự án chưa xong móng mà cầm tiền của KH rồi, thậm chí cầm đến 99%

Tập Lái
15/11/18
3
0
1
27
quan trọng uy tín cdt và mình nhắc lại tất cả thông tin đều rõ ràng và trên thần tự nguyện

Palm garden có gì đâu cũng "cầm tiền của KH và ký nhưng ký cái gì ?? và tất cả sale & CDT đều ko có tâm ??
mình ở sàn nào vậy bạn

Hạng B2
7/4/14
311
344
63

Tất cả thông tin đều không chính thống từ CĐT mà toàn là từ sale. Biết là thị trường đang vận hành như bác nói nhưng đó là cách vận hành không đúng trình tự, và phần thiệt nếu có là của NĐT, phần lợi là thuộc về sàn và CĐT. Hơn ai hết bác là người hiểu rất rõ điều đó, nên bác vẫn cứ bán và NĐT vẫn cứ book, không sao cả vì chưa có cơ chế mới. Nhưng bác đừng phản biện theo kiểu một sale mới vào nghề, NĐT người ta hiểu hết đấy nhưng nhiều khi vô thế phải book, khổ lắm :D

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Tất cả thông tin đều không chính thống từ CĐT mà toàn là từ sale. Biết là thị trường đang vận hành như bác nói nhưng đó là cách vận hành không đúng trình tự, và phần thiệt nếu có là của NĐT, phần lợi là thuộc về sàn và CĐT. Hơn ai hết bác là người hiểu rất rõ điều đó, nên bác vẫn cứ bán và NĐT vẫn cứ book, không sao cả vì chưa có cơ chế mới. Nhưng bác đừng phản biện theo kiểu một sale mới vào nghề, NĐT người ta hiểu hết đấy nhưng nhiều khi vô thế phải book, khổ lắm :D
em mỏi tay rồi
các anh muốn em sống sao, chỉ em đi
em thật :)

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Bac Mexi ơi giá khu này mà 60tr thì e cũng thấy là cao so với xung quanh bác nhỉ?

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Bac Mexi ơi giá khu này mà 60tr thì e cũng thấy là cao so với xung quanh bác nhỉ?
Dự kiến thôi anh
phai đợi êvent xem thế nào

ben nova cũng rumor 60 mở bán giá chi 50 hơn và đã bay hết 600 căn rồi :D