Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Dự kiến thôi anh
phai đợi êvent xem thế nào

ben nova cũng rumor 60 mở bán giá chi 50 hơn và đã bay hết 600 căn rồi :D

Có bảng giá nova tham khảo k anh? Chứ nghe ng mua tâm sự thì giá 5x mà x rất to đó :)

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Có bảng giá nova tham khảo k anh? Chứ nghe ng mua tâm sự thì giá 5x mà x rất to đó :)
hi, tất nhiên có những căn đẹp, tầng cao, view lung linh thì phải khác chứ anh
mas Thảo điền em có theo dõi
mas an phú em có tham gia
và Millennium cũng thế

nên bác nào quan tâm cứ mạnh dạn inbox em nhé :)
rút kinh nghiệm mas an phú năm ngoái cũng vào thời gian này mở bán
tình trạng book trễ --> ko lấy được căn khá nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
22/12/16
12
503
63
hi, tất nhiên có những căn đẹp, tầng cao, view lung linh thì phải khác chứ anh
mas Thảo điền em có theo dõi
mas an phú em có tham gia
và Millennium cũng thế

nên bác nào quan tâm cứ mạnh dạn inbox em nhé :)
rút kinh nghiệm mas an phú năm ngoái cũng vào thời gian này mở bán
tình trạng book trễ --> ko lấy được căn khá nhiều
Mastery Parkland mà lên là dọc khu này đẹp bác nhỉ. Giờ nhìn nhêch nháp so với bên kia đường nhưng tương lai sẽ đẹp. Lại gần trạm metro.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Mastery Parkland mà lên là dọc khu này đẹp bác nhỉ. Giờ nhìn nhêch nháp so với bên kia đường nhưng tương lai sẽ đẹp. Lại gần trạm metro.
Gần như là quỹ đất cuối ở xlhn có thể làm dự án căn hộ đó anh
trục xlhn này đầu tư dài hạn ok
tiện ích full và ngày càng full

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113

Khúc mt xlhn thôi, chứ bên apak còn ramien mười mấy ngàn căn, sau này city horse mà giải toả hết thì còn quỹ đất bao la, toàn cách xlhn vài trăm mét.

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Khúc mt xlhn thôi, chứ bên apak còn ramien mười mấy ngàn căn, sau này city horse mà giải toả hết thì còn quỹ đất bao la, toàn cách xlhn vài trăm mét.
Các dự án loanh quanh khu này toàn là cao cấp cả, nhưng chung quy lại cái nào gần metro thì sẽ có giá hơn. Cá nhân em thấy các dự án dọc xlhn sẽ hiệu quả khai thác tốt hơn nhiều so với dự án sâu bên trong như Ramien.

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Em thấy quy hoạch thì dọc xlhn toàn là đất xây cao tầng, thì quỹ đất chắc là còn nhiều chứ bác? Bác có biết cái miếng đất giữa Mas TD và Gateway TD sẽ làm gì không? thấy nhếch nhác lắm và toàn nhà lụp xụp trong khi vị trí quá đẹp luôn.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
dạ, vâng, em nói XLHN ah
mà khu sâu trong đó 13k căn (dự kiến ) so với parkland 1 mặt sông sg thoáng mát , 1 mặt đại lộ lộ giới 180m và ngay tuyến metro nữa thì đúng bài vị trí và vị trí của BĐS rồi :D