Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Bạn cho xin thông tin được không? Mình đã inbox số. Cám ơn.
em đã gửi số của bác cho cậu em làm sale dự án, nó sẽ gọi cho bác.

Các bác quan tâm dự án mặt tiền Đỗ Xuân Hợp này vui lòng inbox số dt giùm em (kèm tên luôn) để em pass qua cho cậu ấy, viết trên này nhiều khi em bận không theo dõi hết được.

Em gửi thêm sơ đồ, vị trí dự án. Em có hỏi về vụ đất này trước đây quy hoạch đất giáo dục như 1 số bác nói thì được biết là đất đã có pháp lý đầy đủ, hợp lệ để triển khai dự án. Hôm mở bán công ty sẽ cho khách xem các giấy tờ này.

Hiện tại công ty cho thanh toán theo tiến độ cho đến khi ra sổ. Em thấy có liên kết với Agribank cho khách vay mua đất, cá nhân em thì nghĩ pháp lý phải ổn bank mới cho vay. Tuy nhiên các bác cứ tìm hiểu kỹ, bác nào muốn yên tâm thì để ra sổ rồi mua lại chênh xíu cũng được.

Mua nhiều nền có chiết khấu.

Em biết sơ nhiêu đó, có gì cần các bác hỏi thêm cậu em.
Cập nhật tình hình đất giá quận 9
Cập nhật tình hình đất giá quận 9

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
29/10/13
63
92
23
em đã gửi số của bác cho cậu em làm sale dự án, nó sẽ gọi cho bác.

Các bác quan tâm dự án mặt tiền Đỗ Xuân Hợp này vui lòng inbox số dt giùm em (kèm tên luôn) để em pass qua cho cậu ấy, viết trên này nhiều khi em bận không theo dõi hết được.

Em gửi thêm sơ đồ, vị trí dự án. Em có hỏi về vụ đất này trước đây quy hoạch đất giáo dục như 1 số bác nói thì được biết là đất đã có pháp lý đầy đủ, hợp lệ để triển khai dự án. Hôm mở bán công ty sẽ cho khách xem các giấy tờ này.

Hiện tại công ty cho thanh toán theo tiến độ cho đến khi ra sổ. Em thấy có liên kết với Agribank cho khách vay mua đất, cá nhân em thì nghĩ pháp lý phải ổn bank mới cho vay. Tuy nhiên các bác cứ tìm hiểu kỹ, bác nào muốn yên tâm thì để ra sổ rồi mua lại chênh xíu cũng được.

Mua nhiều nền có chiết khấu.

Em biết sơ nhiêu đó, có gì cần các bác hỏi thêm cậu em.
View attachment 1047112 View attachment 1047119

cho mình số đt contact nhé. thanks

Hạng B2
28/10/11
227
729
93
Em được chào lô sau lưng chợ long Trường giá 1.280 trd, Diện tích 52.3, có sổ rồi.
Giá này mua được không các bác ạ

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Dự án này của Việt Nhân mợ ạ
Em cảm ơn mợ
Việt Nhân sau chợ LT cũng có mấy dự án lận .

Mà theo thông tin bác gửi, chưa biết cụ thể khu nào, tuy nhiên đơn giá 24,4 theo em là hơi cao. Giá cao nhất khu này hiện tại là Nam Khang ở mt Ng Duy Trinh, từ 24-25tr. Sau chợ LT phải thấp hơn.

Hạng B2
28/10/11
227
729
93
Việt Nhân sau chợ LT cũng có mấy dự án lận .

Mà theo thông tin bác gửi, chưa biết cụ thể khu nào, tuy nhiên đơn giá 24,4 theo em là hơi cao. Giá cao nhất khu này hiện tại là Nam Khang ở mt Ng Duy Trinh, từ 24-25tr. Sau chợ LT phải thấp hơn.
Em cảm ơn mợ.
Mợ có thông tin lô nào của Nam Khang không ạ. Nếu được nhờ mợ inbox giúp thông tin

Hạng B1
16/10/17
90
392
53
38
Q1
Em cảm ơn mợ.
Mợ có thông tin lô nào của Nam Khang không ạ. Nếu được nhờ mợ inbox giúp thông tin
Anh ra khu Gò Cát., cách mt Nguyen Duy Trinh 800m, Giá 26tr/m2, lô 52m2em thấy mua hợp lí hơn. Gần hơn nhiều. Cần thì inbox e cho số bạn sale

Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Mình được em sale quen mợ Selena gọi rồi, mình xem dự án rồi, vị trí đep, ngay gần chợ Phước Long B, gần ngã tư Bình Thái, giá mặt tiền là 100-110 tr dư kiến , lô trong 48-50 dự kiến . Giá này mà lướt lát có ok không các bác? Ngoài ra, cũng ko biết gì về pháp lý dự án hết , Bác nào có thông tin cung cấp lên với a. Cám ơn Bác !

Status
Không mở trả lời sau này.