Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Mình được em sale quen mợ Selena gọi rồi, mình xem dự án rồi, vị trí đep, ngay gần chợ Phước Long B, gần ngã tư Bình Thái, giá mặt tiền là 100-110 tr dư kiến , lô trong 48-50 dự kiến . Giá này mà lướt lát có ok không các bác? Ngoài ra, cũng ko biết gì về pháp lý dự án hết , Bác nào có thông tin cung cấp lên với a. Cám ơn Bác !
50 củ/1m2 --> giá khu này cao dữ
Nhưng bác nên cẩn thận, e dự năm sau sẽ nổ bùm thôi.
Ông anh e bên cty chuyên xây cc cho thuê và ở của cty cổ phần nói, trong năm nay hầu hết các dự án hoàn thành thì chủ căn hộ ko đến nhận và cố ý kéo dài thời gian nhận căn hộ. --> toàn đầu cơ

• Like
Reactions: vuichoithoaimai
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Ông anh e bên cty chuyên xây cc cho thuê và ở của cty cổ phần nói, trong năm nay hầu hết các dự án hoàn thành thì chủ căn hộ ko đến nhận và cố ý kéo dài thời gian nhận căn hộ. --> toàn đầu cơ
Đất nền mà cứ tiền túi bỏ ra, lại là nền trong DCHH thì sợ gì bùm?

Mình được em sale quen mợ Selena gọi rồi, mình xem dự án rồi, vị trí đep, ngay gần chợ Phước Long B, gần ngã tư Bình Thái, giá mặt tiền là 100-110 tr dư kiến , lô trong 48-50 dự kiến . Giá này mà lướt lát có ok không các bác? Ngoài ra, cũng ko biết gì về pháp lý dự án hết , Bác nào có thông tin cung cấp lên với a. Cám ơn Bác !

Giá vậy là hợp lý rồi, quan trọng pháp lý nữa thôi, thứ 2 nữa là có tiền túi sẵn hay kg? Đừng có vay đầu tư thì dễ lên thớt nếu có biến động xấu.

• Like
Reactions: minhhau09
Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Đất nền mà cứ tiền túi bỏ ra, lại là nền trong DCHH thì sợ gì bùm?

Giá vậy là hợp lý rồi, quan trọng pháp lý nữa thôi, thứ 2 nữa là có tiền túi sẵn hay kg? Đừng có vay đầu tư thì dễ lên thớt nếu có biến động xấu.
Vấn đề là thời điểm mua vào bác ơi, nếu ai dự đoàn bùn thì chờ bùm mua vô giá sẽ tốt hơn. Mà thị trường luôn có tiếng nói của riêng nó, không ai nói trước được điều gì. Mà giá đó em thấy cũng cao

• Like
Reactions: minhhau09
Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Thường khi bàn giao thì chỉ còn ~10% tiền hoặc ít hơn, kéo dài thời gian để làm gì nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: panamera82
Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Ý bác là tình hình chung hay sao? Giá mình đang nói là đất nền say Bác
Ông anh e bên cty chuyên xây cc cho thuê và ở của cty cổ phần nói, trong năm nay hầu hết các dự án hoàn thành thì chủ căn hộ ko đến nhận và cố ý kéo dài thời gian nhận căn hộ. --> toàn đầu cơ[/QUOTE

Tập Lái
8/8/17
0
55
12
38
khu vực các hẻm đường 61 PLB bửa ngay nhiêu một mét rồi mọi người ?

Status
Không mở trả lời sau này.