Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cập nhật tình hình đất giá quận 9

@Black Bear
Tẹng bác gấu đen cài hềnh hoàng hữu nam đã tráng nhựa từ ngã 3 đường 400 vào qua khỏi đường 295 của bác. Năm rồi đường 295 đó thấy ghê giờ ok rồi.
Còn cái bến xe nó rào lại rồi không cho chạy vào nén không coi được.
Chúc mừng bác nhá!

Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
View attachment 780993

@Black Bear
Tẹng bác gấu đen cài hềnh hoàng hữu nam đã tráng nhựa từ ngã 3 đường 400 vào qua khỏi đường 295 của bác. Năm rồi đường 295 đó thấy ghê giờ ok rồi.
Chúc mừng bác nhá!

Cảm ơn bác Phèo. Cũng nhờ em theo chân bác ... tuy muộn nhưng còn hơn không :D :D

• Like
Reactions: pheo@
Hạng C
11/11/16
570
687
93
Đông Tăng Long giá 7-8tr/m2 là hợp lý, nhiều người sẽ về ở. Giá hiện giờ thì sẽ giống thành phố mới ở bình dương hoài.
Cần gì 7-8tr/m2, cứ bán 14tr/m2 dù có gắn cái quy hoạch 1/500 cũng chẳng sao, giá cứ sấp sỉ 1.5tyr/nền 100m2 là đẹp, ở đây chắc chắn ko có giá rẻ hơn đâu, ở Hóc Môn khu Xuân Thới Thượng giá 20tr/m2 rồi - pháp lý vẫn lằng nhằng chứ ko đẹp như quận 9. Vấn để ở yếu tố con người chứ ko phải tại vị trí, ở đây HUD ko chịu làm thì đơn vị phát triển cũng bó tay luôn nhé

• Like
Reactions: sieutuyet
12/10/07
2.646
10.496
113
http://dragon-village.com.vn/dragon-village-quan-9-thong-tin-chi-tiet-nhat.html
Nhiều bác sợ cái trạm nghiền ở cảng Phú Hữu nhưng sao thằng này nó không sợ nhỉ?
Thực ra cái trạm nghiền đó nó không có bụi. Mình xuống tận nơi, ngồi cả ngày mà thấy bụi là từ cái đám xe containers chạy ra vô cảng rầm rập.

Dự án Rosita Khang Điền thì ăn trọn các thể loại xe containers hàng ngày luôn do nằm sát ngay mặt tiền đường. Những người mua Rosita này mới gọi là không biết sợ nè!

Cái Dragon Village đó sẽ kiếm đường khác thông ra Nguyễn Duy Trinh chứ không đi chung con đường có trạm thu phí vô cảng. Mình thấy nó đang múc đất, làm bờ bao san lấp dữ lắm.

12/10/07
2.646
10.496
113
View attachment 780993

@Black Bear
Chúc mừng bác nhá!
Mặt tiền Hoàng Hữu Nam khúc gần ngã 3 Lê Văn Việt - Nguyễn Văn Tăng giờ giá khoảng bao nhiêu Bác Phèo?

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Thực ra cái trạm nghiền đó nó không có bụi. Mình xuống tận nơi, ngồi cả ngày mà thấy bụi là từ cái đám xe containers chạy ra vô cảng rầm rập.

Dự án Rosita Khang Điền thì ăn trọn các thể loại xe containers hàng ngày luôn do nằm sát ngay mặt tiền đường. Những người mua Rosita này mới gọi là không biết sợ nè!

Cái Dragon Village đó sẽ kiếm đường khác thông ra Nguyễn Duy Trinh chứ không đi chung con đường có trạm thu phí vô cảng. Mình thấy nó đang múc đất, làm bờ bao san lấp dữ lắm.

Thực tế thì đường Nguyễn Duy Trinh thì xe Containers sẽ nhiều hơn hoặc bằng lượng xe công của đường 990, vì tất cả xe công từ 990 ra đều đi ra Ng Duy Trinh, do đường Ng Duy Trinh nên k có xe cont dừng nghỉ nên có cảm giác là ít xe thôi, chứ thực ra nó cũng đâu phải ít hơn hay vắng hơn 990.
Trong quy hoạch thì có đường D7 (hay D9 gì đó) nối từ ngã ba vào trạm nghiền ra thẳng đường vành đai. Đường này đi ngang qua khu của Điền Phúc Thành bên đường Gò Cát.

Hạng B2
24/11/16
142
23.066
93

Nước đọng, cây cối um tùm tại khu đô thị lớn nhất quận 9

Đường thành sông tại khu đô thị lớn nhất quân 9

Hạng B2
22/8/08
375
5.248
93
Đông Tăng Long giá 7-8tr/m2 là hợp lý, nhiều người sẽ về ở. Giá hiện giờ thì sẽ giống thành phố mới ở bình dương hoài.
Giá đó quá hợp lý để mua.

tầm 8tr thì khoảng 800 chai cho một nền. Bác có nền nào không? cho em cái sdt với?

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Thực tế thì đường Nguyễn Duy Trinh thì xe Containers sẽ nhiều hơn hoặc bằng lượng xe công của đường 990, vì tất cả xe công từ 990 ra đều đi ra Ng Duy Trinh, do đường Ng Duy Trinh nên k có xe cont dừng nghỉ nên có cảm giác là ít xe thôi, chứ thực ra nó cũng đâu phải ít hơn hay vắng hơn 990.
Trong quy hoạch thì có đường D7 (hay D9 gì đó) nối từ ngã ba vào trạm nghiền ra thẳng đường vành đai. Đường này đi ngang qua khu của Điền Phúc Thành bên đường Gò Cát.
có đường D7 này thì xe cont còn đi qua Ng Duy Trinh khg bác?

Status
Không mở trả lời sau này.