Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Mn nhìn tự hiểu thôi
CA đến palm height thì tụi nó quăng chó quăng đồ dẫm đạp nhau chạy, lên mạng thì thách thức, vãi mấy thánh xl thật. Hahaha
Cập nhật tình hình đất Huyện Cần Giờ

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Mn nhìn tự hiểu thôi
CA đến palm height thì tụi nó quăng chó quăng đồ dẫm đạp nhau chạy, lên mạng thì thách thức, vãi mấy thánh xl thật. Hahaha
View attachment 2532867
Tức kìa , tức nữa kìa. Mót trong gr Palm ra được cái hình cũ sì vại anh? Có hình nào mới hơn ko =))
Hả hê quá, mà dân nó vẫn dắt đi mỗi ngày này, cho xin 500đ cái hình quăng chó quăng đồ chạy xem =)).
Núp trong Gr Cần Giờ -> chửi
Núp trong gr Resort -> chửi
Âu cũng là cái thói ghen ăn tức ở mà ra cả :D
“Giá nó íu chịu xún để mua , lên quài thì tao chửi bọn mài bơm giá thổi giá” =))

Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Tức kìa , tức nữa kìa. Mót trong gr Palm ra được cái hình cũ sì vại anh? Có hình nào mới hơn ko =))
Hả hê quá, mà dân nó vẫn dắt đi mỗi ngày này, cho xin 500đ cái hình quăng chó quăng đồ chạy xem =)).
Núp trong Gr Cần Giờ -> chửi
Núp trong gr Resort -> chửi
Âu cũng là cái thói ghen ăn tức ở mà ra cả :D
Núp lùm trong này xl, ló mặt ra người ta chửi sấp mặt haha. Thôi có gì hay thì anh hú, trốn trong xó đi.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Núp lùm trong này xl, ló mặt ra người ta chửi sấp mặt haha. Thôi có gì hay thì anh hú, trốn trong xó đi.
Đỡ hơn ai kia đạo đức giả. Canh me mấy khu đất, thấy lên giá thì chửi người ta bơm giá thổi giá, ko thì ra sức dìm =)). Cười ỉa với thể loại này, bẩn tính ko ai bằng :p

Mở cái đống rác bên kia chui zô hửi, xong bảo mình zô. Em đâu có ngu, thúi lắm anh, anh ngửi 1 mình đi lêu lêu. :p

Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Bớt XL nha, anh nói nghe nè mỗi nơi đều có giá trị thật của nó, dìm hay bơm thì nó vẫn thế, còn xl người ta ghét, đi đâu cũng bị chửi. Khu Palm giờ Kepple rút đi, thắp nhang khấn nó làm cho sổ và miếng kế bên có ai nhảy vào làm thì may ra toàn khu mới lên, còn ở đó lếu láo tăng giá mỗi ngày thì tăng cái cc. CG thì cứ đợi Vin mở bán thì ai cũng biết thôi, bơm bơm thấy ghét hehe. Ai thích thì xuống kêu thổ địa dẫn xem rồi mua chứ bơm thổi xl quá đáng, mỗi vị trí có giá giao dịch tham khảo rồi, ko biết gì mà bô bô. Ib cho ông bạn 160 HA ổng lùa nhè nhẹ cho, mà đừng phản phé nhé hehe.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Bớt XL nha, anh nói nghe nè mỗi nơi đều có giá trị thật của nó, dìm hay bơm thì nó vẫn thế, còn xl người ta ghét, đi đâu cũng bị chửi. Khu Palm giờ Kepple rút đi, thắp nhang khấn nó làm cho sổ và miếng kế bên có ai nhảy vào làm thì may ra toàn khu mới lên, còn ở đó lếu láo tăng giá mỗi ngày thì tăng cái cc. CG thì cứ đợi Vin mở bán thì ai cũng biết thôi, bơm bơm thấy ghét hehe. Ai thích thì xuống kêu thổ địa dẫn xem rồi mua chứ bơm thổi xl quá đáng, mỗi vị trí có giá giao dịch tham khảo rồi, ko biết gì mà bô bô. Ib cho ông bạn 160 HA ổng lùa nhè nhẹ cho, mà đừng phản phé nhé hehe.
Lại nữa rồi, bản tính cố hữu lại trỗi dậy. Lại giở trò ăn ko được thì đạp đổ. Chán anh quá anh ơi

“Lại dìm hay bơm nó vẫn thế”, sao a nói ra lại tự vả vào mồm mình thế, người ta giao dịch, mua bán giá người ta chốt thì cái mồm anh xoen xoét nhảy vào chửi đổng nào là bơm thổi, lùa gà, anh giỏi qá, a tự set giá dùm cho đất CG lun hả? Anh là ai vại? =))

còn ở đó lếu láo tăng giá mỗi ngày thì tăng cái cc” - anh thêm chữ mỗi ngày vào câu nói của em khác gì a ngậm cứt phun thẳng zô mặt em. Em nói nó tăng giá mỗi ngày khi nào? Đừng giở trò mất dạy vậy nhen, tranh luận ko lại đi đặt điều, nhét chữ vào mồm người khác thì chỉ có loại tiểu nhân hạ đẳng mới làm thế. Anh nhé! Đừng có xạo bò quá nhen.

Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Sao thách thức kêu CA rồi CA đến rồi người và chó mạnh ai nấy chạy, còn gì để nói ko em íu ớt, quen thói XL bố láo vô học tưởng nói vớ vẩn rồi ko ai biết hả? Còn non lắm.

Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Sao thách thức kêu CA rồi CA đến rồi người và chó mạnh ai nấy chạy, còn gì để nói ko em íu ớt, quen thói XL bố láo vô học tưởng nói vớ vẩn rồi ko ai biết hả? Còn non lắm.
Ko biết ai ngu dốt, hôm qa làm gì có CA mà XL hả xạo bò =)). Lấy cái hình từ nửa tháng trước thì ko biết ai XL đây nhỉ :p
Cay cú quá máu dồn lên não rồi anh xạo bò ơi.
Qua đến giờ vẫn còn tức còn cay kìa lêu lêu.
Đống rác bên kia hết bới lên hửi rồi hả anh =))

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
16/1/06
1.476
9.203
113
Ko biết ai ngu dốt, hôm qa làm gì có CA mà XL hả xạo bò =)). Lấy cái hình từ nửa tháng trước thì ko biết ai XL đây nhỉ :p
Cay cú quá máu dồn lên não rồi anh xạo bò ơi.
Qua đến giờ vẫn còn tức còn cay kìa lêu lêu.
Đống rác bên kia hết bới lên hửi rồi hả anh =))
Thôi anh ko nói nữa, tức quá tức quá, chú em cứ trốn dưới cống đi, thò mặt lên thiên hạ chửi cho thối mặt. haha. Thớt anh mở chờ, người ta cũng tag cặp xl vào mà teo chứng éo dám nói 1 lời, nhục vãi. Anh vẫn chờ bên thớt kia.

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
4/5/15
4.005
21.026
113
Thôi anh ko nói nữa, tức quá tức quá, chú em cứ trốn dưới cống đi, thò mặt lên thiên hạ chửi cho thối mặt. haha. Thớt anh mở chờ, người ta cũng tag cặp xl vào mà teo chứng éo dám nói 1 lời, nhục vãi. Anh vẫn chờ bên thớt kia.
Đống rác tự bốc ra thì hửi 1 mình đi nhen anh, kêu em vào làm gì, hôi lắm anh, có người như anh là chịu được thôi chứ ai chịu :p

Mà quăng cái hình conan bảo hôm qa tới , xong bị bóc là xl lại lảng qua chuyện khác rồi hả anh? Đúng chất xạo bò thiệt =)).

Đừng theo sau cắn đít em nữa nha, tức quá ngứa mồm thì lấy cái giẻ rách ra mà nhai cho đỡ tức đi anh hó hó :p