Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/9/04
278
362
78
Em không biết ngon k mà 80m2 53tr đầu nhỏ đít to, bác thấy sao? hay tầm 4 tỷ mua 100m2 vuong vuc đất khu 1 ngon hơn , bác nào vào góp ý với. Giấc mơ TML của e có thể thành hiện thực rồi :)

Bán đi thực địa 2 bên sẽ chọn được thôi mà! Tháng 11 có lô 70m giá 3t quá ngon, giờ thì đò Tô Châu qua rồi...

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Em không biết ngon k mà 80m2 53tr đầu nhỏ đít to, bác thấy sao? hay tầm 4 tỷ mua 100m2 vuong vuc đất khu 1 ngon hơn , bác nào vào góp ý với. Giấc mơ TML của e có thể thành hiện thực rồi :)

Nếu đường nội bộ và mua để ở thì mua khu 1 ngon hơn, giá rẻ hơn mà vị trí cũng ko thua đường nội bộ của PN đáng kể

• Like
Reactions: maluvel
Hạng B2
30/6/16
114
149
33
Bán đi thực địa 2 bên sẽ chọn được thôi mà! Tháng 11 có lô 70m giá 3t quá ngon, giờ thì đò Tô Châu qua rồi...

Nếu đường nội bộ và mua để ở thì mua khu 1 ngon hơn, giá rẻ hơn mà vị trí cũng ko thua đường nội bộ của PN đáng kể

Em cũng đi coi rồi , khu 1 thì khá xôm zui, còn khu PN4 thì vắng nhưng gần trung tâm+ gần ngay con đường ven sông huyền thoại, e nghĩ đường nội bộ 12m thì cũng buôn bán dc nên tiềm năng tăng giá PN4 lớn hơn phải k mấy bác?

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Em cũng đi coi rồi , khu 1 thì khá xôm zui, còn khu PN4 thì vắng nhưng gần trung tâm+ gần ngay con đường ven sông huyền thoại, e nghĩ đường nội bộ 12m thì cũng buôn bán dc nên tiềm năng tăng giá PN4 lớn hơn phải k mấy bác?

Buôn có bạn, bán có phường. Mấy tuyến kd chính ở khu này chắc lòng vòng xung quanh VV với Feliz. Nhà gần chung cư cũng dễ làm ăn. Mấy tuyến đường lớn 40m sau này cty hay ngân hàng đặt văn phòng nhiều. Đường nội bộ 12m nếu thông từ Trương Văn Bang ra đường ven sông thì còn làm ăn tương đối. Nếu dc MT công viên sinh thái cũng tốt, view đẹp hợp mở quán cafe quán ăn

• Like
Reactions: maluvel
Tập Lái
10/11/16
2
18
3
39
Thế éo nào mà giá nhảy loạn xạ vậy nhỉ. Giờ ra khu Thế Kỷ cứ đòi bét nhất là 50. HH thì cứ 6-70, các bác cò làm giá quá hay sao đấy, chứ nhảy thế này thì loạn

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Thế éo nào mà giá nhảy loạn xạ vậy nhỉ. Giờ ra khu Thế Kỷ cứ đòi bét nhất là 50. HH thì cứ 6-70, các bác cò làm giá quá hay sao đấy, chứ nhảy thế này thì loạn

Sale ko rảnh làm giá đâu bác, giá cao quá sale cũng ko bán dc. Bác là chủ đất mà ra hét giá cao quá sale nó cũng kêu bác set giá vừa với mặt bằng thị trường thôi bác. Chủ đất ở TML đang làm giá đó bác. Mà h mấy miếng xấu xấu thì còn mua dc chứ mấy miếng đẹp thì ko có bán đâu. Đồng hồ đang đếm ngược đến ngày khởi công cầu nên ai cũng có tâm lý ghìm hàng cho đến lúc xây cầu xong, nhất là mấy người giữ mấy lô đẹp.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Trên đây nếu vị trí tương đương và cùng 1 dự án thì hầu như ko có chuyện chênh 5-7 giá đâu bác, toàn sêm sêm giá với nhau cả thôi. Trong các dự án ở TML thì thằng Huy Hoàng và Phú Nhuận là 2 thằng tăng giá kinh nhất. MT TVB của PN h chào cả 100 tr/m2 trong khi bên Hà Đô chỉ 87 tr/m2, TK21 thì 83. Bác thích giá mềm mềm thì lên mấy khu e vừa kể tìm xem còn hàng ko chứ bên PN giá cao chót vót rồi. Mà h khó kiếm dc ai ra hàng giá đẹp lắm bác. Toàn kiểu thích giá đó thì mua, ko thì cút
các bác cho em hỏi lô góc 2 mặt tiền đường 12m, thế kỷ 21 giá bây giờ có đc 83trieu/M như bác gì nói ở trên ko a? Sales gọi em quá trời mà trả có 45 nên em thấy hơi bực bội, cảm giác như họ coi mình là con lừa vậy

Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
các bác cho em hỏi lô góc 2 mặt tiền đường 12m, thế kỷ 21 giá bây giờ có đc 83trieu/M như bác gì nói ở trên ko a? Sales gọi em quá trời mà trả có 45 nên em thấy hơi bực bội, cảm giác như họ coi mình là con lừa vậy

Giá đó quá thấp mợ à. Như tình hình hiện tại phải ít nhất 60, vì bác nào đó nói ở trên Tk21 h miếng bèo nhất đã 50 thì hàng của mợ 2 MT đường 12m phải cỡ 60

• Like
Reactions: Leoni
Tập Lái
14/3/16
1
23
3
26
em chào các bác, tình hình là em có tầm 2 tỏi hơn không biết có vô khu này dc ko ạ, không thì các bác tư vấn giúp em khu nào tốt nhé

Status
Không mở trả lời sau này.