Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Cập nhật tình hình dự án và hạ tầng khu TML
Sắp kỷ niệm 20 năm thành lập Q2, 1.4.1997. Thấy làm cái sân khấu to đùng ngay giữa UB Q2 để làm lễ, không biết có tranh thủ làm công trình công cộng nào chào mừng kg nhỉ?

• Like
Reactions: Dirceu and Kash
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Lại thấy quây tôn, chuyển tải ép cọc về để hạ cọc khu đất sau bệnh viện PAK.

• Like
Reactions: Dirceu
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Cái event này tổ chức hàng năm bác à
Vụ này cháu cũng kg rõ, vì năm nay mới qua khu TML nhiều. Hơn nữa cháu nghĩ nếu có tổ chức thì họ tổ chức kiểu chẵn 5,10,15.... năm thôi.

Hạng D
26/9/09
1.963
6.043
113
Sale ko rảnh làm giá đâu bác, giá cao quá sale cũng ko bán dc. Bác là chủ đất mà ra hét giá cao quá sale nó cũng kêu bác set giá vừa với mặt bằng thị trường thôi bác. Chủ đất ở TML đang làm giá đó bác. Mà h mấy miếng xấu xấu thì còn mua dc chứ mấy miếng đẹp thì ko có bán đâu. Đồng hồ đang đếm ngược đến ngày khởi công cầu nên ai cũng có tâm lý ghìm hàng cho đến lúc xây cầu xong, nhất là mấy người giữ mấy lô đẹp.
Ai cũng nghĩ như bác thì ae sale đỡ khổ rồi:p
Lội các thớt , đâu đâu sale cũng mang tiếng làm giá , làm thị trường rối tung
sale cũng ăn hh thôi, ráng kéo ng mua và ng bán lại với nhau để khớp lệnh, làm giá chi để mất kh , đâu phải hàng độc quyền
ai mua cũng muốn bán lời , có ai muốn bán lỗ , cứ thế mà chuyền, bơm, chuyền rồi đội giá thôi. chưa kể bác nào chưa muốn bán rồi quăng giá cao chơi nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
31/3/17
64
40
18
48
Chào các bác .
Mình có lô Villa Thủ Thiêm, không biết bây giờ khu này giá bao nhiêu, để nhắm ra hàng.

• Like
Reactions: maluvel
Status
Không mở trả lời sau này.