Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
30/6/16
114
149
33
dựa vào miêu tả của mấy bác, e đoán đại nó là đường này và mục đích là để giải thoát khu Cát Lái: phố đông, centura, city bella...

Attachments

Tập Lái
12/6/17
42
98
33
Em cũng nghĩ chỉ có đường đó vì thấy sát tường của bộ đội giải tỏa hết mấy căn mặt tiền r

Tập Lái
12/5/17
49
91
18
Em cũng nghĩ chỉ có đường đó vì thấy sát tường của bộ đội giải tỏa hết mấy căn mặt tiền r
dựa vào miêu tả của mấy bác, e đoán đại nó là đường này và mục đích là để giải thoát khu Cát Lái: phố đông, centura, city bella...
Không phải cái này đâu bac, cái này chi cho TML thoi, qui hoach đường này có lần em đã xem, bây giờ không biết tìm ở đâu vì em xem trên bảng đồ giấy. Bắt đầu ngay khu quân đội như bác gì nói đấy, Đường này muc đích la kết nối các khu đô thị các phường cát lái, BTD, BTT vào trung tâm hành chính quận, không làm cho xe container đi, lúc trước sale bên khu đô thị cát lái bom đường để bán hàng dữ lắm, Mà nếu con đường này hình thành thì ai om hàng khu cát lái chắc vui lắm đây.

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Trương Gia Mô đấm qua Bình trưng tây hả bạn.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Đường Nguyễn THị Đinh râm ran bồi thường giải tỏa mở rộng lộ giới , chắc năm nay làm tính ra cũng hơn 20 năm rồi .

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Ngày trước Qh đầu tiên Đồng Văn Cống và Nguyễn Thị Định lộ giới to chà bá lửa riết giảm còn bé tí teo .

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Thấy họp xong mà bà con ra mặt ai cũng cười tươi rôi rối luôn.
Dân bị giải tỏa cũng vui, dân ở lại cũng vui :)
Chúc mừng các bác nào chuẩn bị ra mặt tiền.
Container đi vành đai nữa là TML q2 khỏe :)

• Like
Reactions: Dyktily-Rio
Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Nhiều người méo xẹo từ lâu rồi bác , NTĐ giảm lộ giới 2-3 lần nên lúc trước bán đất lộ giới để ra mặt tiền ai dè vẫn ở hẻm .

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Nhiều người méo xẹo từ lâu rồi bác , NTĐ giảm lộ giới 2-3 lần nên lúc trước bán đất lộ giới để ra mặt tiền ai dè vẫn ở hẻm .
Thời xưa lắm thì em không biết, chứ thơi gần đây không thấy mấy người ở NTĐ bán đất đâu ạ.
Đường đó để kinh doanh cũng ngon, cho thuê cũng ngon mà bác. Bán sớm thì đúng là phí rồi.

Vấn đề bây giờ mở thêm đường, mở rộng đường thì dân tại chỗ hưởng là tốt quá rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.