Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/5/16
38
77
18
56
Đường sắp mở đã được qui hoạch lâu rồi nha các bác. Theo QD 4713/QD-UBND ngay 13/4/2011 cua UBND Q2, nó là đường 25m nối thẳng từ trục đường chính đi vào UBND Quận 2 (đường nằm giữa Vista Verde và Feliz en Vista) đâm thẳng qua ngã tư Đồng Văn Cống đi cạnh Công an Q2 ra Nguyễn Thị Định rồi nối tiếp vào Đường số 30 mở rộng bên Bình Trưng Tây (nằm gần Giáo xứ Công Thành) để ra Nguyễn Duy Trinh rồi tiếp ra khu Bình Trưng Đông, Cát Lái khép kín trục nối các phường với Trung Tâm Hành Chính Quận mà không có xe cont lưu thông.

Cac bac xem them Noi dung diem 2 trong duong link duoi day de biet them ve chu truong cua Q2 ve con duong huyet mach nay:

http://quan2.hochiminhcity.gov.vn/t...i+giải+quyết+các+kiến+nghị&ItemID=6246&Mode=1

Tập Lái
8/5/16
38
77
18
56
Các bác lên UBND Quận 2 xem bản đồ qui hoạch phường Bình Trưng Tây cũng có thể hiện con đường này.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Thời xưa lắm thì em không biết, chứ thơi gần đây không thấy mấy người ở NTĐ bán đất đâu ạ.
Đường đó để kinh doanh cũng ngon, cho thuê cũng ngon mà bác. Bán sớm thì đúng là phí rồi.

Vấn đề bây giờ mở thêm đường, mở rộng đường thì dân tại chỗ hưởng là tốt quá rồi.
Đúng rồi , mấy người quen bán trước giờ tiếc hùi hụi . Cũng hy vọng làm đường xong có giá hơn chút ., hiện giờ già còn thua bên Nguyễn Duy Tring nữa

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Đúng rồi , mấy người quen bán trước giờ tiếc hùi hụi . Cũng hy vọng làm đường xong có giá hơn chút ., hiện giờ già còn thua bên Nguyễn Duy Tring nữa
Bà chị em mất ngủ vì bán cách đây 10 tháng, nhà mặt tiền Lương Định Của bán giá mềm, chồng về khen quá trời " Đi bệnh viện cả tháng vì chồng làm bao tập đánh bốc"

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Bà chị em mất ngủ vì bán cách đây 10 tháng, nhà mặt tiền Lương Định Của bán giá mềm, chồng về khen quá trời " Đi bệnh viện cả tháng vì chồng làm bao tập đánh bốc"
Bác còm nghe hài quá.
A chồng vậy là tham - sân - si quá rồi.
Mua bán phải có cái duyên, mình bán giá rẻ nhưng vẫn lời so với số vốn mình đầu tư là được rồi.
BĐS thì lên giá từng ngày, cứ ngồi chờ khi nào lên đỉnh mới bán thì cha91c ôm cả đời chứ biết khi nào là đỉnh? đỉnh sau luôn cao hơn đỉnh trước mà bác :).

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Bác còm nghe hài quá.
A chồng vậy là tham - sân - si quá rồi.
Mua bán phải có cái duyên, mình bán giá rẻ nhưng vẫn lời so với số vốn mình đầu tư là được rồi.
BĐS thì lên giá từng ngày, cứ ngồi chờ khi nào lên đỉnh mới bán thì cha91c ôm cả đời chứ biết khi nào là đỉnh? đỉnh sau luôn cao hơn đỉnh trước mà bác :).
Anh chồng ko tham - sân - si mà anh chồng hơi vũ phu thôi bác àh

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Anh chồng ko tham - sân - si mà anh chồng hơi vũ phu thôi bác àh
Không bù cho em, em sợ vợ 1 vành.
Ngày xưa em tìm mua đất ở BTT, BTĐ mà vợ em cứ bắt em mua ở TML, vậy là em không dám cãi nên mới trở thành công dân TML :).
Giờ mua đâu, bán đâu, bà ấy ừ mới dám làm :).
Chắc do vợ em có võ liều nên em sợ. Bà ấy dọa, vũ phu với bà ấy, tối ngủ say bà ấy thịt. :).
Chị bác chắc hiền quá.

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Ngày xưa em tìm mua đất ở BTT, BTĐ mà vợ em cứ bắt em mua ở TML, vậy là em không dám cãi nên mới trở thành công dân TML :).
Chắc do vợ em có võ liều nên em sợ. Bà ấy dọa, vũ phu với bà ấy, tối ngủ say bà ấy thịt. :).
Chị bác chắc hiền quá.
Bác là người đàn ông của năm

• Like
Tập Lái
12/5/17
49
91
18
Chị bác chắc hiền quá.
"Bà ấy dọa, vũ phu với bà ấy, tối ngủ say bà ấy thịt" cái khoản này giống nhà em, ớn thiệt hén bác:mad:

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.