Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Trước sau gì cũng phải giải quyết thôi, dù sao nó cũng nó là cửa ngõ mà cứ xấu xí mãi sao đc

Tập Lái
18/10/13
46
88
23
sớm ngày nào bà con vui ngày đó , còn nếu muốn thi gan thì chắc chắn chủ đầu tư sẽ thua về moi mặt

Tập Lái
21/3/16
49
983
88
39
Ngay chân cầu có khu đất trống, tương ứng vị trí là đường ven sông em thấy mở cổng. Vậy sắp thông dường àh các bác? Hope, hope....
Khu này từ hồi đường 30m chặn ko che xe công vào làm gọi taxi khó kinh.

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng B2
26/2/08
420
160
43
hanoi
taxivip.com.vn
Ngay chân cầu có khu đất trống, tương ứng vị trí là đường ven sông em thấy mở cổng. Vậy sắp thông dường àh các bác? Hope, hope....
Khu này từ hồi đường 30m chặn ko che xe công vào làm gọi taxi khó kinh.

Đường ven sông sẽ thông tới đầu Đỗ Xuân Hợp (chạy qua đất của 319 - Him lam - Kỳ Lâm - Vận Chuyển ...). Tại ví trí gần ĐXH RES 10 còn một số lô đất chưa triển khai.
Hy vọng thông đường đầu cảng IDC và hoàn thiện đường song hành dạ cầu Rạch Chiếc phía Bắc như đã làm ở phía Nam là ổn.

Tập Lái
21/3/16
49
983
88
39
Đường ven sông sẽ thông tới đầu Đỗ Xuân Hợp (chạy qua đất của 319 - Him lam - Kỳ Lâm - Vận Chuyển ...). Tại ví trí gần ĐXH RES 10 còn một số lô đất chưa triển khai.
Hy vọng thông đường đầu cảng IDC và hoàn thiện đường song hành dạ cầu Rạch Chiếc phía Bắc như đã làm ở phía Nam là ổn.
Em thì chỉ kì vọng nó thông đường ra đường SOng Hành trước là đã vui rồi, còn thông ra được đến ĐXH thì quá ngon.
Khu này hạ tầng làm ổn thì so với khu Lê Văn Việt thế nào bác? Em thấy LVV giờ giá cao kinh khủng.

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
Các bắc cho e hỏi,khu D diện tích 7x20 góc đường 30m với khu dân cư hiện hữu đã đền bù giải tỏa xong chưa mà e chưa thấy có đường nhỉ?