Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Đất các nơi đang tăng rần rần, bên này ko biết có tăng ko?

Tập Lái
16/11/16
0
10
2
42
cuối tuần này rảnh mình sẽ rảo lại một vòng BRC hóng xem có gì mới ko để phục vụ các bác ;)

• Like
Reactions: do.tuan.714
Tập Lái
11/3/16
12
41
13
Tin vịt bác ơi. Sau 1 thời gian dài đắn đo brc, do an toàn nên em chuyển qua đầu tư bên phú hữu. Có 1 anh mua cùng dự án của e làm bên sở tài nguyên môi trường em đã hỏi rõ và không có chuyện như cafef đăng nha bác.Em cũng k PR cho dự án nào nên không nói rõ tên, e đã đầu tư cách đây 2 tháng gd3 bên phú hữu giá 18,5, giờ mở bán gđ 4 giá từ 23 tới 27tr rồi ạ. Ngày xưa cứ nghĩ brc vị trí đẹp ngay gần quận 2 gần sông nên không quan tâm đến chỗ khác, có đi mới biết giờ nhiều nơi quận 9 quy hoạch đường xá, công viên xanh đẹp lắm các bác không thua gì brc, mà lại gần mấy khu công nghệ cao vốn đầu tư Nhật bản nên rất sạch đẹp, tiếc là e làm trong trung tâm nên k về đó ở được chỉ đầu cơ 1 thời gian bán có tiền mua vào trung tâm gần chỗ làm.

Tập Lái
11/3/16
12
41
13
Báo cho mọi người thêm 1 tin buồn nữa là bắc rạch chiếc đang bị thanh tra.

Tập Lái
11/3/16
12
41
13
thanh tra là tin vui đối với bà con
Vậy ạ, cái đó thì em chịu. Vì anh bên sở tnmt nói với em là dự án đang bị thanh tra và khuyên em không nên đầu cơ ở đó nên đầu cơ phú hữu hoặc long phước gần mấy chỗ khu công nghệ cao, công nghệ cao 2.

• Like
Reactions: haison8x