Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
25/6/14
624
747
93
mình chỉ hỏi giá Park Riverside nó bao nhiêu
nhạy cãm quá bác ơi:3dcuoi:

bác hỏi sale ấy chứ chưa mở bán, em lên hỏi thăm để cho an tâm đặt tiền thôi

em còn pr cả cho honda civic nữa cơ ahihi :3dcuoi:

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Các bác cho em biết thông tin đường bưng ông thoàn với ạ. Nhà em sắp cọc 1 căn trong Park Riverside mà thấy đường còn ghê quá chưa biết khi nào mới tráng nhựa. Mà khu này ở được không các bác ơi :D

Đường BOT chắc còn lâu bác à, đường DXH còn chưa làm mà, nhưng chỗ MIK thì ở được rồi, có nguyên cộng đồng dân cư trong đó mà, chất lượng xây thì hơn Mega Ruby 1 chút, nhưng thua Melosa.

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng C
25/6/14
624
747
93
PR mua khu xây xong rồi, vô ở luôn, bữa bạn em bán lạ 3,05 tỷ, căn 5x15, giá gốc hồi xưa hình như 2.7 tỷ

Bác có kèo nào ở liền thì inbox em với. Em biết chỗ này trễ quá, giờ 2 vc thích ở luôn mà cđt hết hàng.

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Update cho các bác ở xa hoặc ko có thời gian đi hóng, hình chụp chiều nay, rạp đã dựng trước dự án Palm City để chuẩn bị cho lễ khởi công dự án đường Song Hành CT LT từ Mai Chí Thọ đến Võ Chí Công (VĐ2) do Tiến Phước làm chủ đầu tư :) Hy vọng sau lễ khởi công thì tiến độ công trình sẽ được đảm bảo. Dự kiến thông xe cuối năm 2018.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Update cho các bác ở xa hoặc ko có thời gian đi hóng, hình chụp chiều nay, rạp đã dựng trước dự án Palm City để chuẩn bị cho lễ khởi công dự án đường Song Hành CT LT từ Mai Chí Thọ đến Võ Chí Công (VĐ2) do Tiến Phước làm chủ đầu tư :) Hy vọng sau lễ khởi công thì tiến độ công trình sẽ được đảm bảo. Dự kiến thông xe cuối năm 2018.
ko biết e ở chưng cư giáp lakeview có lên dc đồng nào ko. chứ thấy mấy bác ôm đất ra thông tin này ngon quá

Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
ko biết e ở chưng cư giáp lakeview có lên dc đồng nào ko. chứ thấy mấy bác ôm đất ra thông tin này ngon quá
Chung cư ở khu vực này thì chắc chắn cũng sẽ được hưởng lợi rồi bác, tuy nhiên mức tăng giá chắc sẽ ko cao như đất nền, vì nguồn cung chung cư nhiều. Tuy nhiên sức hấp dẫn và tính thanh khoản chắc chắn sẽ tăng cao khi giao thông đã thuận tiện :)

Status
Không mở trả lời sau này.