Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/9/09
1.965
6.065
113
Cái kiều nhìn giống như mí ẽm mặc đồng phục một màu một kiểu í. Dòm sơ thì chả biết ẽm nào...thấy ẽm nào cũng như nhao hết.
Ha ha ha....
Hàn xẻng giờ 10 đứa hết 8 , chung 1 khuôn

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Dạ chỗ này chắc ít người biết bác ạ, dự án đất nền phía sau lưng Melosa Garden của Khang Điền.

Dự án nha o cán bộ đại học quốc gia mà. Thấy im re đắp chiếu lâu rồi. Chỗ đường 836 thấy xây trường học. Cái liên phường thông ra xlhn thì ngon nhất quận 9 rồi vấn đề thấy cũng lâu đó chắc hết sóng sau mới thông dc. Anh him lam làm chậm lắm có 2 con xe cuốc ah. Anh lakeview và palm làm cả ngày lẫn đêm tốc đọ này cuối năm sau các bác sẽ thấy thay đổi khu này ngay

Hạng B2
28/10/11
227
730
93
Điền Phúc Thành dãy quay lưng ra Liên Phường hôm nọ sale báo mình đang chào giá 25tr. Ko biết bác mua được giá có tốt ko? Bác mua ở đây thì coi như làm hàng xóm rồi :)
Em mua không tới giá đó, cơ mà đúng ý.
Bởi làm hàng xóm nên mới rủ bác tập hợp lại, anh em làm quen ạ

• Like
Reactions: Nickel2012
Hạng B2
30/11/15
360
2.206
93
Hoang vắng vậy bác qua đó làm mồi cho trộm à? Tên dự án là gì?
Dự án nha o cán bộ đại học quốc gia mà. Thấy im re đắp chiếu lâu rồi. Chỗ đường 836 thấy xây trường học. Cái liên phường thông ra xlhn thì ngon nhất quận 9 rồi vấn đề thấy cũng lâu đó chắc hết sóng sau mới thông dc. Anh him lam làm chậm lắm có 2 con xe cuốc ah. Anh lakeview và palm làm cả ngày lẫn đêm tốc đọ này cuối năm sau các bác sẽ thấy thay đổi khu này ngay
Mình tưởng khu cbđhqg này vẫn còn đang lùng bùng chưa cho xây chứ.
Các bác nghe nói về dự án này thôi, còn em là người trong cuộc nên tự tin lắm. Các trục đường chính làm xong rồi, hạ tầng điện nước cống ngầm cũng xong, sang tháng 6 khởi công các đường nhánh với vỉa hè nữa là xây dựng được rồi. Còn về chuyện vắng, lô em được cái ngay gần Melosa, với lại chỉ vắng trong khuôn viên dự án, còn các đường bao quanh dự án đã đông nghẹt rồi, Nguyễn Duy Trinh, Gò Cát, 836, Võ Chí Công. Giá mấy dự án phân lô nhỏ nhỏ bên Gò Cát thấy đang kêu giá 25-27tr/m2 :) Như ngày xưa nhà em ở APAK năm 2007 thì cũng vắng hoe mà, tôi dại tôi tìm nơi vắng vẻ :) Vắng thế em mới phải xây nhà như pháo đài.

Hạng C
7/3/17
681
13.562
93
Em mua không tới giá đó, cơ mà đúng ý.
Bởi làm hàng xóm nên mới rủ bác tập hợp lại, anh em làm quen ạ
Miếng ĐPT 8*25 quay mặt ra cc Hoa Sen sau Tết chủ chào có 17.3 1m mà kẹt k lấy kịp, tiếc ghê. H đã 2x rồi

• Like
Reactions: Nickel2012
Status
Không mở trả lời sau này.