Hạng B2
3/10/08
136
2
18
Sao hoả
Hôm qua đậu xe ngoài đường em thấy tờ rơi quảng cáo Carcare TPHCM miễn phí gói vệ sinh ngoại thất 84 USD được kẹp trên gạt nước xe. Cho em hỏi thăm có bác nào đã đến thử dịch vụ này chưa? Thật hư là thế nào ạ?
Cảm ơn

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Chắc là phải vô sữa chữa gì đó thì mới được khuyến mại cái vụ này, chứ nếu đưa xe vào yêu cầu làm miễn phí cái ngoại thất thì không đâu. Nói chung là không có gì miễn phí hết.

Hạng B1
15/8/08
75
0
6
Quan 9
[em cũng có 1 tờ nè,gọi lại hỏi thì người ta nói là chỉ rửa xe +đánh bóng (nước sơn + mâm vỏ) em thấy cũng chả co gì mà lại mắc công chạy tới chạy lui nên thôi :D

Hạng B2
26/11/08
241
142
43
www.otosaigon.com
Em có kinh nghiệm ở carcare ADV rồi đây. Mang xe vào sẽ có tiếp tân đến hỏi nhu cầu cuả mình cần làm gì. Sau đó họ đưa cho em cái list các dịch vụ. Trời ạ, toàn là USD. So với dịch vụ ở bên ngoài ở đây cao hơn gấp 3 lần
Nghe lời quản cáo cuả họ em đưa xe vào rưả thử. Sau đó họ mời em lên tầng trên uống cafe.
Sau khi nhận xe em có nhận xét thế này:
1. Dịch vụ chăm sóc khách hàng: Tuyệt
2. Trưng bày khá đẹp mắt.
3. Tư vấn khách hàng: Còn nghiệp dư và không có chuyên môn.
4. Về chất lượng dịch vụ: Xe em sạch BỤI tuyệt đối ở phần ở phần trên(từ nẹp bước chân trở lên) Từ nẹp bước chân trở xuống thì hơĩ ơi vẫn còn nguyên nhìn khó chiụ vô cùng. Thế là về nhà em phải tự rưả lại. Toi mất chỉ 7$ mà được khuyến mãi thêm 1 cục....TỨC.
Em thề không bao giờ vô Carcare ADV nưã.

Hạng B2
9/12/08
216
1
0
36
có phải số 290 ADV phải không bác, tôi thường rửa xe trong sonax, chât lượng tuyệt vời

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
blong nói:
Em có kinh nghiệm ở carcare ADV rồi đây. Mang xe vào sẽ có tiếp tân đến hỏi nhu cầu cuả mình cần làm gì. Sau đó họ đưa cho em cái list các dịch vụ. Trời ạ, toàn là USD. So với dịch vụ ở bên ngoài ở đây cao hơn gấp 3 lần
Nghe lời quản cáo cuả họ em đưa xe vào rưả thử. Sau đó họ mời em lên tầng trên uống cafe.
Sau khi nhận xe em có nhận xét thế này:
1. Dịch vụ chăm sóc khách hàng: Tuyệt
2. Trưng bày khá đẹp mắt.
3. Tư vấn khách hàng: Còn nghiệp dư và không có chuyên môn.
4. Về chất lượng dịch vụ: Xe em sạch BỤI tuyệt đối ở phần ở phần trên(từ nẹp bước chân trở lên) Từ nẹp bước chân trở xuống thì hơĩ ơi vẫn còn nguyên nhìn khó chiụ vô cùng. Thế là về nhà em phải tự rưả lại. Toi mất chỉ 7$ mà được khuyến mãi thêm 1 cục....TỨC.
Em thề không bao giờ vô Carcare ADV nưã.

Mình cũng bị như bác này, giá cao hơn cả Sonax, nói chung chổ nào rửa cũng bị một vài nhược điểm bác ạ 

Hạng B2
25/9/08
474
0
0
61
Miền đất hứa
nếu như 290 an dương vương tính bằng tiền đô mà chất lương chăm sõ lại kem thì ai mà giám đến lần thứ 2 nữa chứ ? sao các bác cứ phải phí tiền cho những dịch vụ vô bổ như vậy nhứ ? còn theo cách của em thì lâu nay em vẫn làm một cách mà em cho rằng rất tốt cho cả em và cả vợ hai của em như sau :
Đi chợ An dương vương mua :
1. Chai nứơc rửa kiếng.
2. chai xịt bóng sơn.
3. chai xịt vỏ.
4, chai giặt nệm.
5. khăn chuyên dùng thấm nước để lau xe.
6. chổi lau xe nếu lúc nào mình làm biếng.
chạy ra tiệm rửa xe bảo họ rửa là sạch, sau rồi về nhà hay đi làm lúc nào thấy đầu óc căng thẳng quá thì ra ngắm vợ 2 , thấy chỗ nào không ưng ý thì lôi những vật dụng mình đã đi chợ sẵn rồi bắt đầu chăm sóc. bác nào chưa làm thì làm thử theo cách của em xem sao nhé .theo em đừng phí tiền vì những dịch vụ vô bổ như vậy, vừa mất công vừa tốn tiền, chúc các bác thành công.

Hạng B2
26/11/08
241
142
43
www.otosaigon.com
Bọn Carcare ở ADV chỉ lưà được 1 thời gian nưã thôi. Nói như bác Thong.Nguyen thì mình không đồng ý lắm. Rưả xe chỉ đơn giản là vệ sinh xe cho sạch, có gì công phu lắm đâu. Vậy mà vẫn không làm tốt. Nhược điểm mà bác nói chắc là sau khi rưả xong vẫn để lại 1 dơ à. Hầu hết tớ rưả rất nhiêù nơi ở SG. Chỉ thấy carcare là làm ăn luộm thuộm nhất.

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
blong nói:
Bọn Carcare ở ADV chỉ lưà được 1 thời gian nưã thôi. Nói như bác Thong.Nguyen thì mình không đồng ý lắm. Rưả xe chỉ đơn giản là vệ sinh xe cho sạch, có gì công phu lắm đâu. Vậy mà vẫn không làm tốt. Nhược điểm mà bác nói chắc là sau khi rưả xong vẫn để lại 1 dơ à. Hầu hết tớ rưả rất nhiêù nơi ở SG. Chỉ thấy carcare là làm ăn luộm thuộm nhất.

Có thể bác dễ tính hơn mình, vì mình sau khi rữa bất cứ ở đâu thì đều kiểm tra lại và luôn luôn bị vài nhược điểm nhất là ở các lưới gió phía trước...
Sorry! bác có thể chỉ mình chổ bác hay rữa nha..

Hạng B2
26/11/08
241
142
43
www.otosaigon.com
Bác thử ghé ở cây xăng H.B.Trưng và T.C.Vân. Bảo đảm ngon bổ rẻ. nơi này chuyên rưả xe cho các tay buôn.