Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Tình hình là em đi làm phủ gầm và phát hiện hốc bánh sau xe CR của em có vẻ như bị thiếu 1/2 tấm nhựa chắn bùn ở hốc bánh sau. Các bác xem giùm em có phải vậy không, em xem thử các xe khác đều có nguyên vành nhựa mà sao CR của em chỉ che có 1/2 , rất dễ bị rỉ sét và sẽ cách âm không tốt. Không lẽ có miếng nhựa này mà bác Hải cũng cắt luôn hả giời !:mad:
Em phọt vài tấm các bác xem hộ em với:

Những chỗ này có phải để bắt ốc cho phần trước của dè không các bác

Và đây là hốc bác trước ;

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/7/11
353
14
18
vừa rồi CR mình củng đc phủ gầm bên bác P mình củng phát hiện đc nhiều điều, như là thiếu tắm chắn bùn dưới capo, 4 hốc bánh thì mảnh mai vô cùng và đc bác P km cho cái cách âm hốc bánh trước nên bánh trước có cải thiện, để lần sau mình làm nốt hốc bánh sau lun là ok

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Nếu thiếu thiệt thì các bác chỉ giùm em chỗ mua nhé. cả hốc trước và hốc sau luôn.
@dungdoan: xe em cũng ko có nắp capo bác ơi , em sợ gắn vô khoang máy không giải nhiệt tốt nên thôi ko gắn luôn, lâu lâu mở xe lên thấy bùn văng tới váy em nó luôn.

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
anh hỏi anh Mast xem anh có nhập về bán ko? TH cắt dc cái nào thì cắt ah

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
nhưng có phải nó bị cắt không bác skint, bác cho em xin số cầm chân bác MAST để em hỏi xem sao. thanks bác

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
hoangvualpha nói:
Nếu thiếu thiệt thì các bác chỉ giùm em chỗ mua nhé. cả hốc trước và hốc sau luôn.
@dungdoan: xe em cũng ko có nắp capo bác ơi , em sợ gắn vô khoang máy không giải nhiệt tốt nên thôi ko gắn luôn, lâu lâu mở xe lên thấy bùn văng tới váy em nó luôn.
Anh cứ mua tấm cách nhiệt capo gắn vào đi, ko sao đâu, dân thiết kế họ tính hết rồi anh yên tâm. Mấy xe xịn có thì sao xe cùi lại ko? Vô lý. TH nó cắt luôn đó

công dụng của nó là cách nhiệt capo, ngăn ngừa phỏng (capo quá nhiệt), tăng độ bền lớp sơn capo...thẩm mỹ

Last edited by a moderator: