Hạng C
3/2/07
781
11
18
53
RE: Câu chuyện Bảo Hành laptop HP xách tay

Đọc bài của bác làm em mừng quá. Em cũng đang xài HP, cũng may chưa bệnh tật gì:D

Tập Lái
9/5/09
1
0
0
Re: RE: Câu chuyện Bảo Hành laptop HP xách tay

Ngon cai mốc xì, Cái HP 6530 của tui loa rè, máy nóng, phím liệt, bảo hành xong loa rè hơn lúc chưa bảo hành, một tháng sao máy nóng hơn, phím bị lại như củ. Hàng vừa dỏm bảo hành vừa ẹ vậy mà tốt cái gì

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

baothanh_mobile nói:
Ngon cai mốc xì, Cái HP 6530 của tui loa rè, máy nóng, phím liệt, bảo hành xong loa rè hơn lúc chưa bảo hành, một tháng sao máy nóng hơn, phím bị lại như củ. Hàng vừa dỏm bảo hành vừa ẹ vậy mà tốt cái gì

Bác đang nói đến TT bảo hành HP tại VN - 81 Phan Kế Bính quận 1??
Em thấy ở đây làm tốt lắm mà, máy HP của em nghịch tùm lum nên nó chập mạch ở đây cũng sửa luôn, sướng thế.

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

HP 6530 của bác khi BH được HP VN đổi cho cái mới mà bác. HP 6530 khg có sửa chữa đâu bác ơi.

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

wow, ko ngờ dịch vụ của HP tại vietnam quá ok, cái máy đầu tiên của e là compard (nay hợp chung với HP) lúc đó e mua năm 2002 bên sing, phải công nhận cái máy đài loan này chúi vãi hàng, xài chán, mà hết bảo hành thì mỗi lần check tốn Sing$50 tiền service fee, hư gì tính tiếp....hix, đắt vãi hàng. chán đõi sang Dell, nhưng bị bạn bè chê nặng như cục gạch....buồn....đõi sang vaio( mà thằng sony ở vn ko bảo hành hàng nước ngoài, mịa, riêng laptop nó ko bảo hành....) có lần e tưởng cái vaio của e nó bị hư đầu dvd đem vào nó bắt thay trả tiền (cái này e chưa đưa kt kiểm tra mà vào hỏi thì họ nói thay là trả tiền) e đắng đo vì thay thế mua luôn cái dvd external sướng hơn, đọc tốt hơn mà rẽ hơn. nhưng may e quyết định sáng suốt ko thay, về nhờ người quen check thì ra nó kén đĩa chứ ko phải hư....hú vía.....

Hạng B2
10/12/07
193
1
0
www.saigonlab.com.vn

Em bán laptop HP từ USA
không có chuyện đòi hoá đơn mới bảo hành
nhận rất nhanh tuy giải quyết ko nhanh như mình muốn nhưng nói chung là OK

Hạng B2
7/10/08
135
2
18
Q. Tân Phú - TPHCM

Bữa em mua 1 cái HP bên công ty VTC nó nói là phải là khách hàng thường xuyên của HP thì mơi xách lên trung tâm bảo hành được còn khách hàng lạ thì nó ko chịu bảo hành

Bạn có thể mang máy đến Trung Tâm Dịch Vụ Khách Hàng Hồng Cơ để được áp dung chế độ bảo hành World wide của HP.Công Ty TNHH Tin học & Thương mại Hồng Cơ.Số 4 Nam Quốc Cang, Q1, Tp.Hồ Chí Minh.Bạn có thể yêu cầu dịch vụ on-site