Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Bác chủ chạy xe thật thần thánh, em xuyên Việt 6 lượt rồi nhưng chưa ngày nào đi quá 600 km.

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
39
Bác chủ chạy xe thật thần thánh, em xuyên Việt 6 lượt rồi nhưng chưa ngày nào đi quá 600 km.
Em lần đầu chạy xuyên Việt. Cứ bình thường mệt thì nghỉ thôi không gấp. Không nghĩ mình chạy nhiều vậy :D

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Dòm j.one là biết ngay bà con :D
Có vẻ là anh chơi 2 gáo gôm và 2 cây vàng phá sương. Đèn thì ngon rồi đó. Nhưng lắp vậy là nhiệt máy, hộp số + intercooler nóng hơn bình thường rất nhiều. Chạy đường trường sẽ ko cảm nhận được nhưng nếu leo đèo hoặc chạy rế rề trong tp thấy ngay xe nó hụt hơi rõ.
Chuẩn bị tốn thêm lúa cho phần giải nhiệt xe nha anh :D

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Có vẻ là anh chơi 2 gáo gôm và 2 cây vàng phá sương. Đèn thì ngon rồi đó. Nhưng lắp vậy là nhiệt máy, hộp số + intercooler nóng hơn bình thường rất nhiều. Chạy đường trường sẽ ko cảm nhận được nhưng nếu leo đèo hoặc chạy rế rề trong tp thấy ngay xe nó hụt hơi rõ.
Đèn che hết lưới gió đầu xe hả anh ?

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
39
Em về gỡ ra đi đâu lại lắp :)))
chứ nhìn xấu quá

Hạng F
3/10/15
9.818
12.057
113
320 thì lành quá trời mà sao cũng cả đống tiền vậy nhỉ.
Không hiểu tổng xe bác nhiêu km rồi.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Không hư bác ơi. Xe nhập châu âu thiết kế đi đường bên đó êm hơn.nhưng về mình ổ gà nhiều cho cảm giác bồng bềnh em không thích nên thay thôi.
với em hay chạy nhanh nữa :D
YB quê bác rất quen mà đã đã thấy phê rồi, lên Hà Giang thì còn phê cỡ nào.Bim chạy thì quá ngon rồi.
Mà bác chạy ác quá, nghỉ ít chạy nhiều đúng là sức trai trẻ (hihihi em nhìn quả ảnh và baby mà đoán bác trẻ)