Hạng B2
7/2/06
131
1
0
Tôi mới mua một chiếc xe Daewoo Gentra. Đề nghị các thành viên thành lập câu lạc bộ Gentra để bàn bạc trao đổi và nhiều nhiều nữa nhé...

Câu lạc bộ xe Daewoo Gentra

Mod: Ảnh minh họa​
#Daewoo #Daewoogentra

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: xe Gentra

Chắc đang còn ít người mua xe này, bác có thể post hình xe của pác lên và chia sẻ cảm xúc của Pác khi sở hữu con xe này được không?

Hạng B1
24/9/05
59
1
6
53
HANOI-VIETNAM

Con này ra được vài tháng rồi mà chả có thông tin gì về ẻm ngoài mấy bài phóng viên nhận phong bao hôm chào đời .Kể cả www.vidamco.com.vn cũng ko có dòng nào về ẻm.

Trích đoạn: thanhthanhbao

Tôi mới mua một chiếc xe Gentra. Đề nghị các thành viên thành lập câu lạc bộ Gentra để bàn bạc trao đổi và nhiều nhiều nữa nhé...

Bác post hình nội ngoại y cho AE chiêm ngưỡng đê........

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Bác cho Ae biết trước khi chạy Gentra này, trước đây bác đã chạy con nào rồi, và sự khác nhau giữa hai con này ra sao !để các bác khác biết mà mua thêm Gentra --->lập forum bình loạn :D:D:D

Hạng B2
7/2/06
131
1
0

Con này trước khi mua em đã xem tại trang web của bọn Hàn Quốc về việt nam bị thay đổi nhiều, các bác tham khảo tại đây xem sao
http://gentra.gmdaewoo.co.kr/gentra.html

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Dĩ nhiên mà, hạ giá thành và tiết kiệm tối đa là phương châm của các chú LD VAMA.
Ở nước ngoài Chevrolet Lacetti được lắp số AT còn Matiz có cả Airbag mà bác!:D

Hạng C
22/8/05
587
0
0

em tưởng cái hốc gắn CD của xe này cũng là loại 2 DIN bình thường mà?
phải chăng kích cỡ của nó lại không bình thường hả các bác?

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: thanhthanhbao

Tôi mới mua một chiếc xe Gentra. Đề nghị các thành viên thành lập câu lạc bộ Gentra để bàn bạc trao đổi và nhiều nhiều nữa nhé...

Gentra Bác mua bao nhiêu vậy ?? Em nghe nói có thể giảm được 1,8k, tức là còn khoảng 18k loại cao cấp nhất , có đúng không bác ??