Hạng B2
7/2/06
131
1
0
RE: xe Gentra

Cái bác mypt này vui tính thật đấy. Em so sánh vừa rồi có sai chỗ nào không bác chỉ cho em với cái nào sai bác đánh dấu trừ cho em nhé

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: thanhthanhbao

Em ví dụ gen và vios cho các bác xem:
+ Dài hơn
+ Đồng hồ đẹp hơn
+ Nội thất đẹp hơn
+ Cao hơn
+ Kiểu dáng mới hơn
+ Tay nắm cửa đẹp hơn
+ ....
Các bác nào bảo không đúng thì cứ lên tiếng đi
Em thấy bác nói đúng đấy, Gentra so với Vios làm gì cho phí, đẳng cấp khác hẳn nhau .Gentra em nghĩ phải ngang với BMW 645i hay Mer S 500 ....Bác cứ mua Gentra rồi gắn logo của BMW hay Mer vào là ok ...:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Em thấy bác nói đúng đấy, Gentra so với Vios làm gì cho phí, đẳng cấp khác hẳn nhau .Gentra em nghĩ phải ngang với BMW 645i hay Mer S 500 ....Bác cứ mua Gentra rồi gắn logo của BMW hay Mer vào là ok

Nếu nhìn hình em tưởng nó là Audi A10 chuẩn bị ra mắt đấy cơ:D

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

hôm trước em thấy bác thanhthanhbao đang so sánh em GENTRA với LAC ,hôm nay bác quay sang so sánh với em VIOS, em thầm nghĩ,chắc hôm nào bác ý chuyển sang so sánh với em HONDA CIVIC các bác nhể.:D

Hạng D
22/1/06
1.035
278
83
hòn ngọc viễn đông

Trích đoạn: mazspeed

Trích đoạn: vumaiquan

... em đang chạy chiếc Lac-Max đây,................... máy DOHC của Australia.............., mức tiêu thụ xe em khoảng gần 7 lít/100km cho dù máy xe em là 1.8............................

Mức tiêu thụ nhiên liệu này là bác chạy đo đạc thực tế thấy vậy hay là quảng cáo của nhà SX? Thế thì còn hơn cả máy VVT_i của TO nhỉ.

Tôi chạy M6 2.0 đường trường khoảng 9.5l/100km, trong thành phố 11lít/100km. Mà máy M6 cũng DOHC, phun xăng trực tiếp Made in Japan hẳn hoi nhé, hóa ra máy Nhật lại không bằng máy củ sâm à? Nếu đúng thế thật thì LAC ngon quá!
to bác mazspeed.
Em đã thử qua 2 chuyến đi xa Sàigòn-Đàlạt,Đà lạt-Sàigòn,Sàigòn -Nha trang;Nhatrang-Sàgòn,em chẳng dại gì đi quảng cáo cho DW bác ạ,xe em mà chạy nó hao xăng là em đã post lên complain thằng DW rồi bác ơi.

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: vumaiquan

Trích đoạn: thanhthanhbao

Cảm nhận như Bác adco là sai rồi: chí ít thì nội thất LAC còn lâu mới so sánh được với nội thất Gentra và Gentra có cả đèn mù (Giống CAMRY đấy) LAC chưa có đâu bác ạ.
Bác ơi,em đang chạy chiếc Lac-Max đây,có đầy đủ đèn sương mù,ốp vân gỗ,tay lái gật gù,máy lạnh tự động,thắng ABS,mâm 15",CD 5 đĩa,gương chống dính ướt tăng tầm nhìn,chiều dài cơ sở 2.600mm,máy DOHC của Australia.Thế bác nghĩ sao lại cho rằng Gen tra hơn Lac nhỉ???,mức tiêu thụ xe em khoảng gần 7 lít/100km cho dù máy xe em là 1.8(trong khi xe gen tra 1.5),thế theo bác không ngon hơn Gen tra?,
Bác đo lại đi chứ máy 1.8, của Dewoo mà gần 7l/100 km thì em kính phục xe của bác, còn ăn ít hơn Altis 1.8 VVT-i, hay là bác vừa chạy vừa ....đẩy xe :D

Hạng B2
7/2/06
131
1
0

Có phải xe của Bác tungrose trợ lực lái bằng cơm à. thành ra bác cứ nhầm nhọt sang thành trồng trọt.

Hạng B2
7/2/06
131
1
0

phải biết so sánh vợ mình với vợ hàng xóm nhà giàu xem vợ mình hơn ở điểm nào (Đó là chân lý muôn đời)

Hạng C
22/8/05
587
0
0

thật ra xe gentra mà so với vios thì cũng không phải là không được