Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
DA sau lưng UB An Phú Đông của Bác Thêm sao chờ hoài không động tĩnh gì hết vậy bác @tuấn kiệt.
PS: khu này là khu dân cư hiện hữu, ai làm cũng được
Dự án sau lưng An Phú Đông rất nhiều, không biết bác nói tới dự án nào? bác anphudong ở trong khu vực dự án uỷ ban 1 sẽ trả lời chính xác nhất

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Bác xiexie nói tới quy hoạch đại lộ ven sông lá dính vào đất TLTX nên bác TLTX cải tới cùng
Hahaha, hãy nêu mềnh cãi sai chỗ nào, chứ bác nào vào đây mờ ko có đất ở apđ ? Bỏ bóng đá người xấu lém nhoen :D

Do bác nhắc tới đất mt sông Sài Gòn, mềnh xin thưa với bác là đất mềnh dài 40m, mềnh mong dự án lấy vào chừng 20m nữa để mềnh xây nhà cho đẹp nhoen, chỉ sợ dự án ko có tiền bồi thường cho mềnh nên lại lấy ra phía bờ sông thôi:D

Tập Lái
6/12/16
10
65
13
27
Hahaha, hãy nêu mềnh cãi sai chỗ nào, chứ bác nào vào đây mờ ko có đất ở apđ ? Bỏ bóng đá người xấu lém nhoen :D

Do bác nhắc tới đất mt sông Sài Gòn, mềnh xin thưa với bác là đất mềnh dài 40m, mềnh mong dự án lấy vào chừng 20m nữa để mềnh xây nhà cho đẹp nhoen, chỉ sợ dự án ko có tiền bồi thường cho mềnh nên lại lấy ra phía bờ sông thôi:D
Em sợ nó lấy hết miếng của bác cũng nên:3dquaytay:

Hạng D
13/10/15
1.858
3.113
113
Bác cho biết kích thước đất kia mềnh sẽ giải thích cho bác hiểu tại sao chát nhen :D

• Like
Reactions: RubyTran