Thảo Luật Chung CĐT Tiến Phát

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
30/3/15
9
39
13
Anh có đọc hợp đồng chưa a? Còn không khi nào anh em mình đi cafe có HĐ chuyển nhượng e giải thích thì a sẽ rỏ hơn. chứ giải thích trên đây cũng dài dòng khó hiểu.
A mới đọc HĐ dự thảo giữa Hồng hà và khách hàng thôi, còn cái HĐ chuyển nhượng HĐMB sang Tiến phát thì chưa. nên ko hiểu nó có ý nghĩa như nào

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Cám ơn Bác đã cho em thêm niềm tin, Grand thì đuoc ưu điểm gần Q1, cũng mặt tiền bến vân đồn ( mặc dù mặt hơi méo, và nhỏ, nhưng hình như vẫn hơn thằng Icon56 của Nova), về giá thì cũng phải chăng, chấp nhận được so với GV và mấy cái của Nova. Mật độ thì chỉ có căn hộ, và 1 toà nên cũng ok hơn. E thấy thằng này có khi chỉ xây lên được lên tầng 10 thôi có khi lại hút khách và được giá. Các bác có cùng quan điểm với em ko, cho em xin chút ý kiến?
Cùng quan điểm với bác , thằng grand giá tốt , thiết kế sang trọng cổ điển kết hợp hiện đại , lên vài tầng thì bán khỏe, mỗi tội cdt mới với miếng đất hơi khiêm tốn. Tiến Phát pp nhìu nhưng được 2 thằng này e thấy ngon nhất (Ascent và Grand)

• Like
Reactions: ut_h_map
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
căn hộ riviera poil quận 7...quỹ đất của tiến phát + keppel land xây nên cái riviera đó...đất nó nìu lắm...cái biệt thựu của bác này cũng là nơi làm trụ sở nghe đâu hơn 1ha bên uỳn tấn phát

Tập Lái
26/10/12
6
147
28
Q.3, HCM
căn hộ riviera poil quận 7...quỹ đất của tiến phát + keppel land xây nên cái riviera đó...đất nó nìu lắm...cái biệt thựu của bác này cũng là nơi làm trụ sở nghe đâu hơn 1ha bên uỳn tấn phát
Em ko biết cái dự án này liên quan Tiến Phát luôn á. Chắc 2 cty hok phải 1 rồi.

Tập Lái
30/3/15
9
39
13
E thấy quỹ đất của TP cũng nhiều mà, q4 cũng đã có vài cái, q7 cũng có, nhưng hình như phần nhiều toàn là hợp tác phát triển, còn TP tự làm hình như mới chỉ có The Ascent đúng ko các nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.