Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
Ở VN, đã thấy Eclipse của Mit, S2000 của Honda và các dòng cao cấp hơn nữa nhưng em sao chưa thấy Celica của Toyota vậy, giá cả hợp lý, thuế hạ vì động cơ chỉ có 1.8l. [8|]

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi
RE: Celica - Sao chưa có ở Việt nam?

Tại bác chưa thấy chứ Huy MC - Thu Phương dùng cái Celica từ tám hoánh rồi mà bác.

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Em cũng có 1 chiếc đời 92 nguyên bản,em mới bán năm 2005 và hình em nó đây:

Celica - Sao chưa có ở Việt  nam?

Sau khi gả nó đi em tiếp tục rước đời 95 màu đen. Ngày mai em sẽ scan và up hình em nó lên cho các bác xem.

Hạng B2
27/7/05
187
19
18

Xin lỗi, cho em hỏi 1 câu ngòai lề tí. Hồi đó bác bán con Celica 92 này được bao nhiêu? Con này thì nghe nói hao xăng lắm hả bác?

Hạng B1
23/11/05
89
1
0

Xe đẹp quá. Bác bán được bao nhiêu thằng mỹ hả Bác???

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

chiếc này hình như Phi Long - Trần Bình Trọng - đã làm lại body rùi ... :D

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Em bán cho Vịt kìu Mỹ ở Q11 17.000 thằng Mỹ.
To bác vioswhite : Xe này chưa hề ra Trần Bình Trọng độ body, em độ tại gara trong quận 6, còn chữ nghĩa dán trên thân xe em nhờ bác Long ở Nguyễn Thông thiết kế. Coi chừng bác nhầm nhọt xe em sang em khác. Cũng có 1 chiếc y chang cùng đời xe em nhưng đã độ đèn sau lại và có thể phân biệt được, body xe thì chỉ có 1 và kg bao giờ có cái thứ 2, lý do thằng độ body xe em trong gara thề sống chết kg làm chiếc thứ 2 vì oải quá và bị em đì mún chít...:D:D:D.
Như lời hứa em bi chừ em up con Cellica 95 số AT và một xe Cellica của bạn em số AT đời 91:
Con này bây giờ cũng đã thành dĩ vãng sau Tết 1 tháng, em bán cho 1 tay thầu xây dựng tại Q11....:(:(:(:(

Đây là xe bạn xe đời 91 số AT máy 2.0 thuộc loại hồ sơ thần chết. Bác nào ở Bình Dương sẽ biết con này:

Kinh nghiệm sau khi trải qua 2 đời xe Cellica:
1> Tốn xiền xăng.
2> Làm đẹp cho em nó.
3> Làm gầm miết....nản.
4> Giá bán thua giá mua lúc đầu...mún ói máu...:(:(.
5> Hay hỏng điện lặt vặt, chủ yếu đèn đuốc, muốn nhắm mở mắt tuỳ hứng.
6> Nhất là cái Sunroof của em màu đỏ đời 92. Đi mưa....:mad::mad::mad:
Bây giờ em ưng nhất là con Accord 97, thuộc dạng thừa kế của em mà thôi. Hông biết gì nữa hết.

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: car_is_girl

Em cũng có 1 chiếc đời 92 nguyên bản,em mới bán năm 2005 và hình em nó đây:

Trùi. Em mới gặp con này ngay chiều nay đoạn Tân An- Bình Điền. Nhận xét chung: sến
. Đít xe toàn dán đề cal cắt...tính mét :D quá xấu. Mà đít xe dán cả chữ Celica CAMRY to đùng (không tò mò nên không biết có xe này không)

Mà bác nào lái xì po gì mà cứ xi nhan xin đường chiếc tải trước mặt gần cả 3km mà không dám....vượt phải
hehehe. Em kết bác này nên cứ chạy sau xem chạy thế nào, nhưng thấy bác ấy bám đít tải miết nên em chịu không nổi, làm cú vượt phải ngoạn mục
. Chiếc Celica khoái chí bám đít em cho tới tận đường rẽ vào Nam Sài Gòn mới thui (0 dám qua mặt ai hết í
)
Mà chiếc này sao không làm đèn đuốc gì hết. Đèn đuốc tối om (nguời ta toàn bật đờmi thì chiếc này bật Cốt nhưng tối thui). Không bằng cái Narva của em