Hạng F
13/9/07
7.049
48.463
113
Ối nếu có thì ảnh dám cũng gắn ao tô lóc lắm á...kkk
Đi xe cỏ -> nghèo -> có éo gì sợ mất mà phải autolock. Chắc tại phần lớn người đi xe cứ tưởng chức năng door auto lock sẽ giúp bảo vệ trẻ em

Hạng D
3/9/08
4.594
46.960
113
Mấy anh thiệt là hay.
Cứ độ chế lung tung mà cứ tưởng mình là thiên tài..
Nói ra thì lại bảo tao gắn xe nhục có sao đâu.
:D:D:D:D:D
Đúng là vãi đái..

Hạng D
3/9/08
4.594
46.960
113
Cerato 2019, gắn HUD thêm vào cổng OBD2, đang chạy thì nguyên cái đồng hồ công tơ mét bị tắt đen ngòm, phải dùng tay vặn cái nút điều chỉnh độ sáng trên đó thì nó lại sáng lại (giống như bị tắt), các anh biết lý do ko ah?
Nên tháo ra vứt ngay nếu muốn xe được bảo hành nha Nhuận.
Mỗi nhà sản xuất đều có cách thiết kế riêng cho hệ thống điện.. Ko được phép can thiệp, mốc nối vào đó vì ko thằng nào biết rõ chính xác thông số ngoài thằng kỹ sư thiết kế.
Mốc tầm bậy tầm bạ ảnh hưởng dòng của thiết bị khác là chết ngay.:(
Hậu quả là odometer mất nguồn đó.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Nên tháo ra vứt ngay nếu muốn xe được bảo hành nha Nhuận.
Mỗi nhà sản xuất đều có cách thiết kế riêng cho hệ thống điện.. Ko được phép can thiệp, mốc nối vào đó vì ko thằng nào biết rõ chính xác thông số ngoài thằng kỹ sư thiết kế.
Mốc tầm bậy tầm bạ ảnh hưởng dòng của thiết bị khác là chết ngay.:(
Hậu quả là odometer mất nguồn đó.
=))

Hạng F
9/8/09
6.395
68.351
113
TFC
xaydungquocgia.com
Haizz! A lại mần quá dồi! Nó lấy nguồn, và 1 ngõ CanL với CanH chứ can thiệp méo ji đâu mà bong với tróc. Chắc bị thợ doạ sợ chứ ji!?
Cốp điện dzin xe cũng phải qua OBD để lấy tốc độ & lấy tín hiệu cấp số đặng ngắt mát ko cho cốp mở khi chạy, năm ngoái mình lắp 400 cái chả bị ji, còn autolock city mỗi tháng bán 100 con 3 năm nay cũng ko bị gì cả.
Cvdv mazda bữa đầu thấy xe em lắp hú cũng doạ ko bảo hành được đâu anh ơi.
Em bảo thằng toy nó còn bán rời để lắp lên thì đíu gì ko bh được? Nó chỉ là cái cổng như cái cổng usb, hud chỉ cắm vô, plug&play thôi, có độ đéo gì đâu mà ko bảo hành. Thế là tắt điện. Hehe
Xe dỏm thì vô tình nó hư chứ liên quan méo gì tới vụ cắm vô cổng này.
Anh mat thẹo nên vô Kia kiu thaco check lại cái đồng hồ thôi. Đếch lan can gì đến hud cả.

Hạng D
15/5/13
1.551
8.978
113
37
corona đời tống của mềnh lên cao tốc vẫn vượt ầm ầm, có cái cổng đó để chi, khi xe chỉ chạy thôi