Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Em cám ơn admin và các anh trên diễn đàn.

Như em đã cam kết, kể từ hôm nay camry_2017 và vios_2015 sẽ rời cuộc chơi. Có lẽ không phù hợp với style của em.

Các bác luôn tìm cách chống lại CSGT mà không đưa ra lời khuyên chân thành dành cho anh em OSER.

Toàn khoe thành tích chiến với các anh em bên cảnh sát giao thông nhưng bên họ vẫn có nhiều người rất OK. Vô tình làm anh em ảo tưởng sức mạnh.

Bài viết của em mang tính định hướng thật, nhưng sâu xa là nhắc nhỡ chúng ta nên tuân thủ luật. Ví dụ như vượt nơi đường cong, khi nào thì vượt phải, biển 411 sao lại vi phạm nhẹ,...

Nhưng bù lại:...các bác chửi rủa em không thương tiếc, nào là ....abc...có phân biệt được đường cấm ô tô và đường cấm quẹo,...dù em biết nhiều bác còn nhỏ tuổi hơn em nhiều.

Ví dụ: Bác Bá nêu lên vấn đề này nọ rồi trốn biệt tăm...thế mà vẫn ngon. Còn em bị banned nick không rõ lý do. NO FAIR.

Thôi, âu cuộc chơi nào cũng dừng.

Hy vọng diễn đàn cần có những bài viết chất lượng hơn, phản biện đa chiều, nhìn nhận vấn đề ở góc độ khác,...

It is time to say GOODBYE.

P/S: Mod xoá hết những gì của em post trước đây nha (dù gì thì em vẫn chịu trách nhiệm cho nội dung em post), chân thành cám ơn
Bác qua cnl đi, chửi nhau vui hơn là chửi ca, em chán rồi bỏ tdtl đc 3 năm rồi

• Like
Reactions: beocon14
Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Tạo nick cùng năm zới mình mà ảnh lên F. Mình vẫn còn B2.
bác toàn nghĩ xấu! Bác đã để ý anh ngọt đóng góp bao nhiu còm cho OS rùi hem? Anh ấy phấn đấu mãi mới lên được F chứ không phải ham hố đấu võ mồm trên võ đài cnl như bác đâu!

Hạng C
7/9/15
697
8.528
93
:3dcuoi: Bác đi tìm em sao? Nay ngày vía Quán Thế Âm Bồ Tát, bác mần giề rồi mà muốn ghe chuyện tâm linh?
Kiếm bài đọc dựng da gà chơi ..... em hok cúng quan âm

Hạng D
26/6/11
3.130
2.180
113
Đà Lạt 0918.525.070
Em thì chán cách làm việc của bqt Os thôi. Nên em chỉ vào xem chứ ko com
Theo em Bqt ko nên gây mất thiện cảm nhiều. Vì bảo mật thì thường. Đánh sập hay mất database 1 4rum kiểu như này ko khó