DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Em cám ơn admin và các anh trên diễn đàn.

Như em đã cam kết, kể từ hôm nay camry_2017 và vios_2015 sẽ rời cuộc chơi. Có lẽ không phù hợp với style của em.

Các bác luôn tìm cách chống lại CSGT mà không đưa ra lời khuyên chân thành dành cho anh em OSER.

Toàn khoe thành tích chiến với các anh em bên cảnh sát giao thông nhưng bên họ vẫn có nhiều người rất OK. Vô tình làm anh em ảo tưởng sức mạnh.

Bài viết của em mang tính định hướng thật, nhưng sâu xa là nhắc nhỡ chúng ta nên tuân thủ luật. Ví dụ như vượt nơi đường cong, khi nào thì vượt phải, biển 411 sao lại vi phạm nhẹ,...

Nhưng bù lại:...các bác chửi rủa em không thương tiếc, nào là ....abc...có phân biệt được đường cấm ô tô và đường cấm quẹo,...dù em biết nhiều bác còn nhỏ tuổi hơn em nhiều.

Ví dụ: Bác Bá nêu lên vấn đề này nọ rồi trốn biệt tăm...thế mà vẫn ngon. Còn em bị banned nick không rõ lý do. NO FAIR.

Thôi, âu cuộc chơi nào cũng dừng.

Hy vọng diễn đàn cần có những bài viết chất lượng hơn, phản biện đa chiều, nhìn nhận vấn đề ở góc độ khác,...

It is time to say GOODBYE.

P/S: Mod xoá hết những gì của em post trước đây nha (dù gì thì em vẫn chịu trách nhiệm cho nội dung em post), chân thành cám ơn

Dễ giận nhỉ anh chủ thớt :) :).
Anh vô đây có tốn đồng nào reg nick không mà anh muốn có người tâm hợp ý đầu ;) , người ta cũng vậy đó anh, trách làm gì ... hehehe.
Rãnh rãnh anh vô xem cái thớt "Nghề của oser" thử coi có ai giống anh không? nếu may mắn anh tìm được 1-2 nick, nhưng chắc là lại khác độ tuổi, khác về trình độ thì chắc chắn khác về nhận thức và cả suy nghĩ nữa. Anh mong ai đó giống anh để đồng ý với anh hoài để làm chi nè ;)

Nói dài, mình cũng làm biếng nữa vì mình vô đây để iiiiiiii mà :D :D
Ai thích thì nói thêm 1 câu, không thích thì thôi bỏ qua ... thậm chí block mịa nó đi cho nhẹ đầu ... hơi đâu. Còn muốn ăn thua thì vô chổ khác anh ơi. XỨ os miễn phí sống ảo mà ăn thua làm gì. hehehe
Hạng là cùi bắp, có giá trị mịa gì. Nick mình gần chục năm mình còn bỏ vì không muốn quan hệ thêm với vài tên os đíu biết điều trên này .. có mia gì.
Rãnh, post tiếp 8 chơi nhen anh ;)

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Thế giới ảo có nhiều cái hay và nhiều cái hại nhưng chẳng tốn xu nào ngoài 500đ xác nhận nick, vui thì comment buồn thì chửi...chẳng có gì hại não hết, chừng nào động đến cơm tiền áo gạo hay lợi ích cá nhân của bác chủ thớt thì kêu gào vĩnh biệt Os cũng ko muộn.
Vĩnh biệt và chia bùn đồng chí Vai ốt.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Thế giới ảo có nhiều cái hay và nhiều cái hại nhưng chẳng tốn xu nào ngoài 500đ xác nhận nick, vui thì comment buồn thì chửi...chẳng có gì hại não hết, chừng nào động đến cơm tiền áo gạo hay lợi ích cá nhân của bác chủ thớt thì kêu gào vĩnh biệt Os cũng ko muộn.
Vĩnh biệt và chia bùn đồng chí Vai ốt.
Xi vit làm tiệc chia tay vai ốt đi. Mời anh em phò tủn, Ủn ỉn... cùng tham gia cho đông dzui.

Hạng D
24/7/12
4.193
13.296
113
Chủ thớt có vẻ lành. Một số bác khác trước khi off chửi bới cho đã miệng xong mới nghỉ. Theo mấy bác đó "Họ cư xử thiếu văn minh thì mình cũng k nể nang gì nữa". Thôi, cứ chịu nhục tí chưa chắc đã thua thiệt bác hỉ.
Biết đâu anh chủ cho về vườn 2 níc rồi tung chục níc tung hoành CNL chơi...kkk