Hạng B2
6/3/15
257
226
43
View attachment 2382695
*Ảnh minh họa

Em đang ngắm 2 em này. Hiện nhà đang có con Avante cũ, đi bao năm rồi nên em hiểu rõ nhược điểm xe Hàn nên muốn đổi lên xe Nhật xem sao.

Em quan trọng nhất độ êm ái, thấy ưu tiên civic được cái treo đa điểm khá là ngon nhưng option nghèo nàn và gầm hơi thấp quá. M3 thì đẹp nhưng không rõ dầm xoắn thì có êm ái được như Civic ko.

Thông số em tham khảo là vậy nhưng chưa ra lái thử vì chả có thời gian lắm. Với Civic em thấy bán ko chạy bằng M3 và thấy bảo kêu ồn nên khá là phân vân.

Hai chiếc này, chiếc nào độ lên cũng ngon, trừ con màu xanh xanh bên dưới, cái kiểu nửa ông nửa thằng

Hạng B1
1/2/16
81
60
18
34
Bác ơi cho em hỏi, em xem giá thì thấy báo là 920 triệu, nhưng phí lăn bánh nửa tầm hơn 1 tỷ. Bác biết bên nào có chính sách như trên báo em với. Đa tạ ạ

Áp dụng tất cả các ưu đãi khuyến mại thì tầm đó thôi. Nếu bác có nhu cầu thực thì cứ ra showrom mà hỏi sale nó tư vấn cho

• Like
Reactions: BB-8888
Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
chán xe Hàn thì quay qua giá trị cốt lõi của xe Nhật thôi bác chủ, giới thiệu với bác xe sedan của Nhật bán chạy nhất Việt Nam - VIOS :D
Chuẩn! Vios sẽ làm bác chủ cực kỳ hài lòng. Cam đoan với bác chủ nó là hàng Nhựt Bổn thứ thiệt đó nha!

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Bác đòi êm nhất dưới 1 tỏi thì có lẽ chẳng con nào vượt được Lux A cả. Vấn đề là giá đấy vẫn cao hơn 2 con xe mà bác nêu ra. Không cố được thì bác chơi con xe dòng D cũ kiểu Camry, Kia Optima, Hyundai Sonata cũng đáp ứng được yêu cầu của bác.
Người ta chê xe Hàn kìa bác ơi, Sonata hay Optima gì, dẹp hết.

Theo bác chủ thì xe Hàn nó tệ lắm, nên em khuyên bác chủ chỉ cần xúc con Wigo là ăn đứt đám xe Hàn rồi, cần gì Civic hay Mazda 3 cho nó phí tiền.

• Like
Reactions: Leminhtu88