Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Người ta chê xe Hàn kìa bác ơi, Sonata hay Optima gì, dẹp hết.

Theo bác chủ thì xe Hàn nó tệ lắm, nên em khuyên bác chủ chỉ cần xúc con Wigo là ăn đứt đám xe Hàn rồi, cần gì Civic hay Mazda 3 cho nó phí tiền.

Xe vios là dành cho doanh nhân thành đạt thì Wigo tệ lắm cũng dành cho dân văn phòng trí thức cao. Mác quá sang chảnh

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.581
22.214
113
Pháp
Xe vios là dành cho doanh nhân thành đạt thì Wigo tệ lắm cũng dành cho dân văn phòng trí thức cao. Mác quá sang chảnh
Ngay cả các đại gia, tỉ phú tây phương còn chưa có Vios trong collection xe sang mà ;);););)

• Like
Reactions: Leminhtu88
Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Tưởng chán xe Hăn thì đi xe Âu hay Mỹ chứ xe Nhật thì cũng có gì hay hơn đâu :)

10/5/17
1.589
1.357
118
Tưởng chán xe Hăn thì đi xe Âu hay Mỹ chứ xe Nhật thì cũng có gì hay hơn đâu :)
Xe Nhật chắn chắn hơn xe Hàn chứ Bác. Đồng ý là động cơ xe Hàn có tốt hơn đôi chút so với chất lượng dở tệ khi xưa, nhưng để so với xe Nhật thì còn xa lắm. Đặc biệt là hệ thống treo, khung gầm, chất lượng vật liệu.

Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Là sao bác có thể nói rõ hơn ko ?

Lux A mình chưa có trãi nghiệm lái, chỉ mới ở dạng nhìn ngắm bên ngoài thôi. Lạ một cái là mấy con mình ngắm thì nó ko đồng nhất, con thì hở chỗ này, con lại hở chỗ khác....chứng tỏ là QC của Vin chưa chuẩn. Chưa có dịp chạy thử nên ko ý kiến về Lux A, nhưng ở thời điểm hiện tại mà kêu mình chọn thì cũng ko chọn.

Ở thời điểm này nếu chọn D thì ưu tiên 1 mình sẽ chọ Cam, 2 là Opt.
Lux A cá nhân e thấy: Volang trả lái chậm và rất chậm. Chân ga nặng, phải tốn lực để giữ ga. Kính lái thấp... Lái ổn nhưng ko sướng.