Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
15/4/14
69
186
33
Có mấy ngày cuối tuần mà các bác chém ghê thía.
Các bác chê chất lượng xe tàu, lo lắng khi sử dụng xe tàu, không thèm mua xe tàu là chuyện bình thường. Vì hàng tàu & xe tàu vào VN quá nhiều, nhiều hàng kém chất lượng.
Tuy nhiên cũng có những thương hiệu tàu đã được cả thế giới công nhận.
Nói về xe thì Nhật, Hàn cũng đều có thương hiệu đỉnh,chất lượng đã được khẳng định & cũng có thương hiệu chất lượng không tốt.
Xe tàu thì cũng có thương hiệu tốt & không tốt, các bác cứ đổ đồng & lôi cái thương hiệu Lifan ra để nói về chất lượng của xe tàu nói chung thì em thấy không hợp lý.
Còn nhiều bác lại còn lôi cả chính trị vào để nói "mua hàng tàu, xe tàu là góp tiền cho nó mua vũ khí đánh mình...bla bla..."
Các bác về nhà xem cái nào Made in China thì mang ra đốt, đập hết đi, rồi từ nay về sau không mua bất cứ món nào có liên quan đến tàu hết vì theo cách nói của các bác thì mua hàng Made in China cũng là ... đấy. Nếu các bác làm được nhu thế thì em & nhiều người nữa sẽ phục các bác sát đất luôn.
Ai làm ăn hay mua bán với tàu thì đều là không yêu nước hết hay sao?
Diễn đàn về xe, các bác làm ơn nói về xe, đừng lôi chuyện chính trị vào đây.

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Có mấy ngày cuối tuần mà các bác chém ghê thía.
Các bác chê chất lượng xe tàu, lo lắng khi sử dụng xe tàu, không thèm mua xe tàu là chuyện bình thường. Vì hàng tàu & xe tàu vào VN quá nhiều, nhiều hàng kém chất lượng.
Tuy nhiên cũng có những thương hiệu tàu đã được cả thế giới công nhận.
Nói về xe thì Nhật, Hàn cũng đều có thương hiệu đỉnh,chất lượng đã được khẳng định & cũng có thương hiệu chất lượng không tốt.
Xe tàu thì cũng có thương hiệu tốt & không tốt, các bác cứ đổ đồng & lôi cái thương hiệu Lifan ra để nói về chất lượng của xe tàu nói chung thì em thấy không hợp lý.
Còn nhiều bác lại còn lôi cả chính trị vào để nói "mua hàng tàu, xe tàu là góp tiền cho nó mua vũ khí đánh mình...bla bla..."
Các bác về nhà xem cái nào Made in China thì mang ra đốt, đập hết đi, rồi từ nay về sau không mua bất cứ món nào có liên quan đến tàu hết vì theo cách nói của các bác thì mua hàng Made in China cũng là ... đấy. Nếu các bác làm được nhu thế thì em & nhiều người nữa sẽ phục các bác sát đất luôn.
Ai làm ăn hay mua bán với tàu thì đều là không yêu nước hết hay sao?
Diễn đàn về xe, các bác làm ơn nói về xe, đừng lôi chuyện chính trị vào đây.
Các bác đã đụng tới lòng tự ái của Bác ấy rồi. :D . Cẩn thận vs Bác ấy đấy. :3dcuoi:

• Like
Reactions: NgocLuan™
Hạng D
6/12/14
1.342
1.306
113
@Vu DH: bạn cho chúng tôi xin thông tin (địa chỉ và số điện thoại) của khách hàng mà 1 năm mua những 3 xe của hãng này. Chúng tôi muốn học hỏi kinh nghiệm làm chuột bạch

Status
Không mở trả lời sau này.