Hạng B2
20/3/14
431
249
63
Re: Có sự điên rồ nào giống như này không?

Những tấm hình của bác chủ coi thật là rối mắt. Nếu không có những thông số trong hình chắc sẽ đẹp và cuốn hút hơn.
Hình phóng sự mà bác, nên có những tọa độ này cũng hợp lý để những ai mê đi có thể thao khảo và dễ tìm. Chứ nhiều điểm đâu có trên bản đồ mà ko có tọa độ thì đố nào tìm dc ngoài hỏi thăm.

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Chuyến đi có những trải nghiệm thú vị, ngẫu hứng, Bác chịu khó sưu tầm các địa danh, thật là cảm phục, Tổng cục du lịch mà biết chắc phải mời bác làm cộng tác viên cao cấp

Hạng B1
6/3/15
77
79
18
Đã nghe thằng em nói về kiểu đi này hôm nay đọc bài của bác thì ra từ đây. Phải rủ thằng bạn đi thôi. Nếu xuất phát từ Vũng tàu thì trọn vẹn hơn ? Bác đi một mình vùng đất lạ là do không ai hưởng ứng hay muốn có cảm giác là Lữ hành cô độc ? hồi trẻ e hay đi kiểu này lắm, đất khách quê người, không ràng buộc không phải chịu trách nhiệm với ai, phía trước là bầu trời ??? . Giờ vợ con, bạn bè đủ cả nhưng cảm thấy thực ra mình là Lữ hành cô độc trong cõi đời này, mịa, nghe sến quá nhỉ.
Cảm ơn bác chủ cho e trở lại con người mình chút, rồi quay về với cơm áo gạo tiền .