Hạng B2
16/10/14
165
95
28
40
Mấy thằng chạy ẩu như thằng này xe nào cũng vậy thôi à. Nó tính kênh với bác chủ nhưng kịp thời nghĩ lại mình có lỗi là có hơi men nên nó tranh thủ vọt lẹ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
3/5/14
14
7
3
"Nói thiệt em hổng hiểu bỏ trăm triệu sắm con xe to, thô kệch, nặng ì đó để làm gì luôn á. Thường thì em không đánh giá cao trí thức, nhận thức và văn hóa của mấy bô lão ngồi SH."

Có SH để đi không mà nói thế bác.

Hạng D
14/8/11
4.179
89.012
113
Thể loại này, trường hợp này em gặp gần như hàng ngày!! ( phần lớn là đàn bà ) Chả muốn làm gì nữa!! Kệ!!:)

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
10/8/13
48
20
8
đọc mấy bình luận của mấy bác hài không chịu nỗi. thứ nhất văn hóa 2 bánh. Các bác đừng gôm cả nắm nhé. Khi các bác không đi oto các bác có đi 2B không? có hành xử văn hóa không? Thứ 2: bác nói có văn hóa giao thông, bác chạy lấn sang bên kia, rồi cúp đầu xe 16 chỗ vậy văn hóa bác đâu? lôi văn hóa 2 bánh, nhưng thấy nhiều bác chạy ô tô sang trọng nhưng có văn hóa nhường đường không? khi đến ngã tư, nhường cho 1 lượt xe 4 bánh rẽ, rồi đến bên kia rẽ, mà các bác có ai nhường lại không? hay bám đuôi luôn? em đi đường thấy nhiều lần ức chế. Nhưng cũng đôi khi có nhiều bác chạy đẹp. Nhường qua nhường lại cho nhau đi. chịu đứng thêm 1 lần đèn đỏ nữa. Lần đó quên nhớ biển số xe bác đó. để cảm ơn bác đó.