Hạng C
22/5/16
868
399
63
ko hiểu sao gần hết clip thì xe quay camera lại lấn sang làn trái tính vượt trái à ta

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Khi ý thức chấp hành luật giao thông tệ và lại là số đông, thì người hay lên án lại là người bị người ta coi là bày vẽ, làm to chuyện. Khổ vậy đó các Bác. Buồn cho GT Việt Nam.

• Like
Hạng D
31/5/14
3.477
4.307
113
sh sao lại gọi là xe sang hử bác, em thấy cũng bình thường, bản thân em cũng đang chạy sh 2011, thích nó vì tương em hơi to đi ko mỏi sống lưng. Nhưng không biết sao người VN cứ coi trọng quá, đã vậy em có nhiều đứa bạn cứ dụ em tháo 2 cái chiếu hậu kiếng zin của xe ra, vì gắn vào như hai lúa, không đăng cấp gì ấy -> cạn lời.

Mà giờ ra đường nhiều anh chạy sh mặt cứ ngước lên trời, như bố thiên hạ ấy. Em cũng gặp nhiều anh, chị mặc áo vét, thắc cà ra oát đi sh, vespa nhìn rất là thanh lịch nhưng chạy xe thì rất vô văn hoá và cách chơi thì như 3c không bằng 1 góc mấy anh đi xe số.

Hạng D
31/5/14
3.477
4.307
113
Đa số mọi người chạy qua 2b rồi mới lên 4b, khi lên 4b rồi mới thấu hiểu lúc trước mình chạy 2b có nhiều cái nguy hiểm như thế nào! còn chuyện xe máy thường hay xe máy Sh hay xe moto phân khối lớn cũng như nhau thôi, do người điều khiển xe, bản thân xe không có lỗi nhé!

bản chất con người nó như thế nào thì đi xe nào 2B or 4B cũng vậy thôi bác, 1 thằng cà chớn, tính cách loi nhoi thì cho dù nó 18 tuổi hay 50 - 60 tuổi tính cách nó vẫn thế không đổi được đâu. Em gặp nhiều thể loại này rồi

Hạng D
11/3/15
1.883
5.196
113
ko hiểu sao gần hết clip thì xe quay camera lại lấn sang làn trái tính vượt trái à ta
bác chủ định đuổi theo nhưng thấy đường cấm nên thôi. Quay lại nhập làn thì vướng xe, thấy chiếc taxi đang vô nên bác chủ đi theo luôn.

• Like
Tập Lái
21/8/16
26
12
3
56
Trước kia mình đi con đờ rim cổ, đến 1 ngã tư Phan Đăng Lưu gặp thằng SH vượt đèn đỏ, lẽ ra thắng lại kịp nhưng mình không thắng, đâm ngang hông nó luôn. Hậu quả 1 chùm đo đường, mấy người đi sau chửi SH quá trời, dàn áo của nó phen đó chắc phải thay mới.

• Like
Tập Lái
18/9/16
39
19
8
45
Nói chung dân mình chạy xe máy ý thức hơi kém,nhưng ai đã lái qua xe hơi( không phải xe buýt, xe tải hay taxi nhe) thì khi đi xe máy sẽ cẩn thận, văn minh hơn.

• Like
Hạng D
30/12/12
1.622
766
113
43
Có gì lạ đâu mà đưa lên?
Ở cái xã hội Vịt Lộn này thì đừng nói văn hóa giao thông...đã quá nhìu lần ko nhớ nổi bị xe máy quẹt, nhất là tai gương rùi bỏ chạy...
Từ giáo sư tiến sỹ...đến anh kỹ sư, công chức, nhân viên văn phòng, ko nói đàn ông thanh niên, chỉ nói phụ nữ và các bác già cả lớn tuổi...một phần ko nhỏ, đi như kiểu tạt, chụp, lấn...nơi nào văn bằng như rạ thì nơi đó hỗn cảnh giao thông càng nhiều, như Hà Lội chẳng hạn!
Nơi tiến bộ, họ tìm cách hè thông đường thoáng...Vịt thì tìm cách hạn chế sự phát triển, hạn chế bằng thuế ô tô...phát triển hạ tầng thì như C....né chùa, nhà thờ đã đành, né luôn nhà sếp...vì tham ô nhũng nhiễu quá nhiều nên đâu dám làm quyết liệt, sợ thành phần khích động thưa kiện...mất ghế kiếm sườn nướng ăn.
Có trách thì trách...tại sao mình đi ô tô?
Em fun tí các bác đừng để bụng!

• Like
Tập Lái
23/5/14
45
7
8
E thì bị thường xuyên, hết đầu, đuôi, rồi kính hậu, hông xe bị 2 bánh ủn liên tục, xe bị trầy xước từa lưa hột dưa. E để vậy gần Tết đánh bóng lại 1 lượt luôn thể. Văn hoá giao thông Việt Nam đã ăn nhiễm trong máu rồi các bác ạ, một sớm một chiều không thể thay đổi được, 1 phần cũng do hệ thống giao thông hạ tầng Việt Nam mình tệ quá nên tập sống chung thôi các bác

• Like
Tập Lái
15/4/13
27
8
3
Nhìn anh ấy ăn mặc lịch sự thế kia mà ko có tý văn hóa nào cả...
nó cũng lũi vào đường cấm ô tô để bác chủ khỏi dí theo

• Like